CHƯƠNG TRÌNH BIỂU DIỄN
Ngày 10/09/2011 Từ
15h đến
21h
15h – 16h : Mở cửa đón khách, tặng quà
16h30 – 17h : Hát karaoke tự do
17h – 18h : Mini game (chơi gì tới đó biết ^^)
18h30 – 19h30 : Chuẩn bị chương trình buổi tối
Mở PV của ca sĩ Nhật cho khán giả coi lúc chờ đợi
( tình hình sẽ là PV của các anh )
19h30 – 19h35 : Múa Yosakoi mở màn chương trình
19h35 – 19h45 : Phần giới thiệu chương trình của MC
19h45 – 19h50 : Hát Sakura Iro Maru Koro (Tan)
19h50 – 19h55 : Hát Daiji na mono wa mabuta no ura (Sou)
19h55 – 20h10 : Hát Daybreak’s bell (Rey)
20h10 – 20h20 : nhảy Maru maru Mori mori (Maid Café)
20h20 – 20h25 : Hát Yuki No Hana (Nhóc Ten)
20h25 – 20h30 : Hát Asa to yoru no monogatari
20h35 – 20h40: 1 phần tự sướng của MC
20h40 – 20h50 : Hát Utsukushi mo no (Yuu)
20h50 – 21h : tiết mục kết thúc – bí mật nha : -“
Ngày 11/09/2011 Từ
8h – 22h
8h – 11h : Khoảng thời gian này các bạn có thể tha hồ chụp hình với các tiểu cảnh trang trí của BTC nha
9h – 10h : Hát karaoke tự do
10h – 11h : Bán đấu giá đợt 1, do các bạn đăng ký bán
11h – 12h30: Nghỉ trưa, chiếu clip
12h30 – 13h30 : Bán đấu giá đợt 2
13h30 – 14h : Hát karaoke
14h – 15h : Mini game
15h – 16h : Cos tự do và giao lưu với các coser tự do
16h – 17h30 : Chung kết thi hát:
1/ Trần Lê Phương Thảo
2/ S. J
3/ Miharu chan
4/ Ngô Thị Diệu
5/ Nguyễn Ngọc Thanh Thảo
6/ Hà Thu Linh
7/ Minami
8/ Sakai
9/ Chill Olite
10/ Thỏ
11/ Honey
12/ Lưu Thị Minh Thanh
13/ Hiroki
14/ Fujikawa Yui
15/ Hina
16/ Nhóm B257
17/ Nhóm Juusan
18/ Yono & Chương Tử & Mingez
17h30- 18h : Công bố kết quả - trao giải phần thi hát
18h – 18h30 : Chuẩn bị chương trình sân khấu buổi tối
18h30 – 19h : Opening anime
19h – 19h15 : Biểu diễn mở màn chương trình của vũ đoàn Bước Nhảy - Cover dance
19h15 – 19h20 : Lời giới thiệu của MC
19h20 – 20h00 : Vòng chung kết thi Fashion show:
1/ Lưu Đình Mẫn Thanh
2/Honey
3/ Lục Tiểu Mi
4/ Poka
5/ Zande
6/ Tin & Fuko
7/ BinBon & Kevin
20h00 – 20h15 : Công bố kết quả - trao giải phần thi Fashion Show
20h30 – 21h30 : Vòng chung kết thi cosgroup
1/ Dream Shine Group - Cosplay Ouran High School Host Club
2/ Nhóm D.Gray Man - Cosplay D Gray Man
3/ Nhóm Avalanche - Cosplay Final Fantasy 7
4/ Nhóm Serect - Cosplay Vocaloid
21h30 – 21h45 : Công bố kết quả - trao giải- kết thúc chương trình