Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
mình cũng muốn tham gia nhưng mà sao không kết nối được wifi nhỉ . Mình chơi game 3DS online ầm ầm mà chơi mario kart mà nó không seach được wifi nhỉ ?
Bạn phải để security modem wifi của bạn là WEP mới đc
Mình cũng đang chơi trên 3DS nè :D

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

thế hử :( em cũng không rõ

Anh ghi FC của anh lên đây đi, có gì mai khoảng 9h trở đi là ra đua nhá, anh Key ơi thỏa thuận giờ chơi rồi nhá, cố mà lên

mà đề nghị anh Key ghi lại ngay FC của chị Kawaii vô đi, chưa gì đa xóa đi rồi ông anh nghĩ gì thế, kể cả có chuyện gì xảy ra thì em nghĩ không nên làm thế chứ
Cái đó là do Ka xóa mà(mod có quyền sửa bài mem)

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
thế hử :-/ giờ em mới biết
à giờ em có ý kiến này, bây giờ mọi người gửi ghost cho nhau bằng cách đưa phần save MK của mình lên đây đi, sau đó chũng ta sẽ chơi thử phần save của nhau, đua thử với ghost, kết quả sẽ đc đưa lên đây,

thêm cái đấy cho vui, bởi vì chúng mình cũng có ít cơ hội gặp nhau đấu hẳn hoi ra trò, mà hiện tại thì chỗ mình chỉ có nói chuyện suông thôi à, cứ làm vài cuộc thi cho nó sôi nổi chút, như thế sẽ vui vẻ hơn

à những ai vào hội MK rồi, anh manhsoi ơi, anh để chữ ký là cái đường link đến trang này đi, để mọi người thấy thì zô đây:yahoo[1]:

[E]arth

N-Poll
Cục Wi-Fi tự nhiên hỏng nên không lên chơi được chán quá:shout[1]: Vào SPAM vậy:shout[1]:
Chú Key sửa cái EVENT ở bài đầu đê:shout[1]: Đua Map nào cũng được nghe rõ buồn cười:em19: Map Figure-8 Circuit ở Mushroom Cup mình thử trong Time Trail thì lúc nào cũng dưới 35s 1 Lap chứ không bao giờ đến 45s đâu:shout[1]:.

Map khó chắc có cái Bowser Castle đua nhanh lắm thì vẫn 47s mới đến đích:em19: Còn con STAFF GHOST thì cũng 46s mới được:em19:. Ai giỏi thử xem:beach[1]:. Cấm Cheat:no:

Ah mà đã bác nào hạ được con STAFF GHOST nào chưa:em21: Quay Video lên cho mọi người xem:em21:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
retro là mấy bàn làm lại từ game MK của các hệ máy cũ như GBA, NES, SNES, GBC.......
Nitro chắc là mấy bàn mới làm, theo em biết là thế

[E]arth

N-Poll
Đú đởn Post File Save:bleh[1]:
http://filetrip.net/f25568-[NintendoVN][Earth]Mario-Kart-DS-1-0.html

Thật ra là File Save Unlock tất cả các nhân vật là..... Hack:em15: (Do lâu ko chơi lúc Format thẻ nhớ quên Backup). Nhưng mấy cái Ghost là đua thật\m/
Đã hạ STAFF GHOST 2 màn Figure-8 Circuit(Trưa nay ngồi cày, Drift đau hết cả đầu), Peach Garden(Đú bác lyhainam_8b).

Màn Figure-8 Circuit đua dễ nhưng lập kỉ lục khó kinh khủng:|. Drift toàn phải sát cái vạch ngoài sân mới đú được với con STAFF GHOST:em15:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
hội mariokart mới lập mà phát triển ghê thiệt ;)) quảng cáo tí, còn 1 cuốn mariokart tray (no box) giá 100k cho mem forum nè, ai có nhu cầu pm profile Bảo nga ;))

Key_blade

Thành viên lâu năm
Cục Wi-Fi tự nhiên hỏng nên không lên chơi được chán quá:shout[1]: Vào SPAM vậy:shout[1]:
Chú Key sửa cái EVENT ở bài đầu đê:shout[1]: Đua Map nào cũng được nghe rõ buồn cười:em19: Map Figure-8 Circuit ở Mushroom Cup mình thử trong Time Trail thì lúc nào cũng dưới 35s 1 Lap chứ không bao giờ đến 45s đâu:shout[1]:.

Map khó chắc có cái Bowser Castle đua nhanh lắm thì vẫn 47s mới đến đích:em19: Còn con STAFF GHOST thì cũng 46s mới được:em19:. Ai giỏi thử xem:beach[1]:. Cấm Cheat:no:

Ah mà đã bác nào hạ được con STAFF GHOST nào chưa:em21: Quay Video lên cho mọi người xem:em21:
À không,cái đó cho mọi người,cho dễ ấy mà,từ từ chứ :D

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

Ê anh em,mai 9h có mặt nhé,ai lên đăng kí :D Vẫn hi vọng Kawaii về

Bực mấy thèn trên online quá
Vừa vào ván,nó dùng bullet bill liên tục mới đi đc nửa map mà nó đã về 3 lap,lần này ứ thèm chơi random match nữa,chơi với anh em NVN cho nó vui-sạch-sảng khoái

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

hội mariokart mới lập mà phát triển ghê thiệt ;)) quảng cáo tí, còn 1 cuốn mariokart tray (no box) giá 100k cho mem forum nè, ai có nhu cầu pm profile Bảo nga ;))
Bảo nga là ai vậy anh,à mà tray là gì nhỉ :S

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Cảm ơn anh Bảo đã vô ủng hộ topic này ạ :x. Anh post cái Mario Kart tray đấy lên cho mọi người xem đi chứ em cũng chưa biết nó là cái gì

À đang test cái save của anh [E]arth đây, toàn NV hack à :-? hừm hừm mình ghét hack nhưng xem ghost của anh này bn

lần sau mọi người đưa ghost hoạc save lên thì ghi luôn thời gian đua với các ghost đấy nhé, để anh em thi đua chút cho nó sôi nổi :):yahoo[1]::yahoo[1]:

À, ghost thì có thể định nghĩa đơn giản là nó sẽ ghi lại đúng cái màn mà mình đua ý, mình đi như thế nào thì nó ghi lại đúng như thế, giống replay ý

nghe có vẻ khó hiểu đúng không? Em văn hơi kém, diễn đạt không đc hay lắm, anh Sky cứ chơi thử thì biết, vào phần time trial ý, chơi xong sẽ có cái ghost tên anh, với cả Staff Ghost nếu anh đạt đc thời gian nhất định.

à anh Key nhớ mai lên đấy, hôm nay hẹn 9h, kêu đi học nên dời sang 10h, 10h chưa thấy gọi đt mãi không đc, lúc gọi đc ông anh lại nói là ở Vincom :( hết nói nổi

nhớ 9h-12h đấy

à, cái ghost màn Peach Garden của em là 1:52:250, Staff ghost là 1:52:989 :D

để em đua thử xem figure 8 circuit của em đc bn, anh post cái save của anh lên đi anh Hiếu ơi, không thì em hông tin đâu:bleh[1]::bleh[1]:

Key_blade

Thành viên lâu năm
nhớ 9h-12h đấy
Tưởng ở Vincom có,hôm nay kiểm tra xong ở lớp học thêm,có pác mời cả lớp đi xem phim,ở đó có wifi,nhưng sóng yếu lém,sợ ảnh hưởng đến chất lượng chơi
P/S:Bác Nam ráng làm bộ phát wifi đi cho dễ chiến :D
Mai chiến cho põ tức :myemo0111:,mai 9h nhé,kẻ nào ko lên thề sẽ vĩnh viễn ko lên diễn đàn này nữa :1a:

hieu

Nấm nhỏ
bán ds rồi còn đâu, cách đây hơn 1 năm rồi ==, hình như có gửi ghost cho boyson mà không biết giờ boyson có gửi không nữa. Lúc đó thấy bọn ngước ngoài up lên youtube có 24 giây mấy cái định up lên cho bọn nó kinh nhưng vại lúc đó không có gì để quay :em42:. Hồi đó đua kinh nhất màn Figure-8 bằng ROB và xe của ROB.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
anh có knh nghiệm gì không? Anh chỉ đi bình thường hay có cả drift, hay là cả snake nữa?
Có kinh nghiệm gì chia sẻ cho bọn em với

hieu

Nấm nhỏ
dùng drift ép sát mép cỏ (đừng vào cỏ nhé cái này luyện cũng hơi bực vì mới đầu hay bị vào cỏ :))) canh làm sao khi ở đoạn không cỏ mình buông ra vừa tầm sau khi hết tăng tốc là gần đến đoạn cỏ tiếp để sẵn sàng drift tiếp ( nhớ sơ sơ chỗ không cỏ là vậy) . Với màn Figure-8 thì tuyệt đối cấm snake.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
em thấy figure 8 circuit đường có vẻ khá rộng, bằng và thẳng mà, rất thích hợp nếu đi snake
thấy ấy ông trên mạng snake mà thèm tập thử quá, em thì hỏng mất nút R rồi cho nên không thể làm vậy :((. Thực ra em cũng không biết đi snake, tay không đủ nhanh và thứ hai là sợ hỏng nút nữa

anh Key_Blade lập ra cái topic này thì phải tiếp tục đưa nó lên chứ, sao lại nói thế
em mới là người phải nói câu đấy với anh ý: "anh không lên em không vô đây nữa lun":))
nhớ mai 9h lên, em sẽ gọi ông anh

9h trở đi ngày mai ai đua thì cứ bật wifi, không thì vô đây thông báo trước nhé, trước 9h ngày mai là không nhận tin ở đây nữa, nên ai muốn đua thì nói trước ở đây, nhưng phải trước 9h ngày mai nhé, tránh tình trạng giống anh Key, làm ăn kiểu gì để chị Kawaii phải chờ, bây giờ chị ý giận luôn kia kìa

hieu

Nấm nhỏ
cứ thử đi snake và ép đường cong là biết (đã thử :D)
hồi trước kiếm người đua mario kart khó ==, giờ có hội như vầy lại thèm :myemo0111:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
thế thì anh mượn DS của ai đấy đi, xong đưa FC lên đây, ghi FC của bọn em vào

nếu không có cơ hội đc đua với anh thì bọn em cũng rất vui vì đã có người cỗ vũ và ủng hộ forum này

cảm ơn ông anh

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN