Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hôm qua em thử cái figure 8 circuit mà đâu có đc nhỉ, cùng lắm cũng là 31s/lap nếu không drift, chỉ đi bình thường thôi
nếu thế thì ông anh đi kiểu gì nếu không snake nhỉ? Chắc ông anh hack :)) hoặc là giỏi quá rồi :))

Key_blade

Thành viên lâu năm
hôm qua em thử cái figure 8 circuit mà đâu có đc nhỉ, cùng lắm cũng là 31s/lap nếu không drift, chỉ đi bình thường thôi
nếu thế thì ông anh đi kiểu gì nếu không snake nhỉ? Chắc ông anh hack :)) hoặc là giỏi quá rồi :))
Online đê :D,snake làm từ lâu bây h mới bít cái speed-boot with mini turbo là snake =))

[E]arth

N-Poll
Figure-8 Circuit tớ đua 21 giây mấy, không chém
Oh Yeah, CHÉM=))
Đi Figure-8 Circuit 21s=)) Nhanh lắm đi đúng Snake hoặc sát vạch với xe nhanh nhất và Drift tốt là Hurricane của Bowser thì cũng 31s. Nếu tốt nhất đi xe Tyrant của Bowser đi Snake và có 3 cái Mushroom thì 30s. Bác đi được 21s đúng là thần thánh=))
Ko tin tải File Save mình về đi 31s/1Lap vượt được đi đã thì tính sau=))
Mà bản đấy cũ tí nữa Update bản 2.0 đi 30s/lap=))

Ở dưới còn nói là đi ROB loại xe Drift gần như tệ hại nhất trong Games=)) ROB thì đi Peach Garden vì ko phải Drift:))

Key_blade

Thành viên lâu năm
Bác Nam đua hay ghê
Key vs Nam:0-3 :))
Ăn đc nhìu đồ ngon ko bít có hack ko :))
Đi ăn sáng đã :))
P/S:Có mấy bán thèn em đua đó,lúc đó đưa máy cho nó để ăn sáng

hieu

Nấm nhỏ
ô con gà Earth, không tin à, giờ mà ta còn DS thì ta cho mi thấy rồi :|
Bởi vì con Earth không biết đua ROB nên nói vậy!
boyson đâu rồi, vào đây cái coi !
Ghét nhất cái kiểu không biết gì hay tự sướng với bản thân mình rồi tỏ ra ta đây ghê lắm.

Key_blade

Thành viên lâu năm
Tổng kết:
Bác Nam đua rất khá,trick làm rất tốt,thông thạo đường đi,lạng lách,đánh võng tốt,biết tận dụng cơ hội sơ hở của đối phương khi đang snake.
Khuyết:Câu Boom kém,toàn trượt,sử dụng mai rùa xanh ko đc tốt cho lắm-Hết

[E]arth

N-Poll
Đây đây ROB của bác xem Video dưới đây. Thư bác hieu World Record đấy 24s/lap đấy
[YOUTUBE]JoDpC0P2Qu4&feature[/YOUTUBE]

Tôi không nói đi ROB không đỉnh nhưng tôi nói bác có đỉnh để đi được như thế không mới là quan trọng:em08:

Lời nói không mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. Mình cũng chẳng phải bắt bẻ gì thấy sai thì nói. Bạn làm được 21s/lap thì kỉ lục Guiness chuẩn bị thêm trang mới rồi còn gì:em06:
Hơn nhau tì tầm vài phần trăm giây mỗi vòng là tốt lắm rồi đây bác hơn hẳn 3s mỗi vòng thì đúng là thần thánh phải cúi đầu:em19:.
Nếu bác còn gì nói thì xin mời còn mình thì hết rồi. Để thời gian chơi MK còn hơn ngồi giải thích cho bác 21s/lap Possible hay Impossible.

@Key: Bác cho Event khó thật:em42: Cái Rainbow Road khó nhất Game mình đi cùng lắm 42s/lap mà bác ra đề 40s/lap mình chịu.
Nhưng các bạn khác cứ thử đi. Nếu dùng cả Glitch và Trick Fly chắc là được. World Record là 33s/lap:em42:
[YOUTUBE]tlSmp6bWQBE[/YOUTUBE]
Cái Clip trên tua đến đoạn 2:04 xem nhé:) Bác đấy đua đúng là thần thánh. Xem xong hết hứng đú:Dapdau:

hieu

Nấm nhỏ
ôi tui nói không xạo, nhớ lúc đó có nói với ai trong nintendovn cái vụ này ở ngoài yahoo. Lúc đó tui khoe đi nhanh hơn mấy cái thằng đua trong youtube muốn up lên cho bọn nó kinh nhưng lại không có gì để thu. Cũng cả năm rồi nên không nhớ nói với ai !
mà dạo này cũng kì trong tuần này bác là người thứ 3 nói tui lựa lời nói. 2 người kia tui chấp nhận vì tui đùa hơi quá.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hjhj tổng kết là thế này

sáng nay, vào lúc 8h, 2 đấu thủ Key _blade và lyhainam_8b đã có một trận đấu ra trò và rất là kịch tính. tỉ số tính theo số lần đua thắng là 13-7 nghiêng về anh lyhainam_8b *vỗ tay**vỗ tay*
tỉ số tính theo số cup thắng là 3-2 cũng nghiêng về anh lyhainam_8b *vỗ tay*

sau đây em xin tường thuật lại vài tình tiêt rất là....ngộ và hài:

ở bàn đầu tiên, hình như là rainbow road, 2 đối thử cạnh tranh rất quyết liệt, giằng co đến tận hết lap 3, anh Key blade về cuối có vẻ đang cố turbo slide để tăng tốc trong nhưng đoạn cua cuối, nhưng đến đoạn đua cuối cùng thì...anh Key Drift thế nào mà lại....rơi xuống vực :bleh[1]: ôi ngộ quá, thế là em thắng màn đó :))

mấy cái bàn figure 8 circuit đua khó quá, anh Key toàn drift tăng tốc thôi, trong khi em thì không làm đc :((, toàn lên trước em, thế là cả 3 lần đua bàn này em đều thua :(

còn ở màn yoshi circuit hay sao ý, đi đến lap 2 mới nhớ ra là có cái đường tắt phủ đầy cỏ mà bay qua sông ý, thế là định vượt qua đó để đi cho nhanh, nghĩ là anh Key không biết, ai ngờ 2 người đi cùng nhau vào lối đó, không mang tăng tốc, thế là......2 anh em cùng rơi xuống sông =))

Một cuộc đấu rất là.....hài và rất là vui công nhận là lần này đấu rất ra trò và anh Key cũng đã không lỡ hẹn :) chúng ta thi đấu theo tinh thần vui là chính! Thắng thua không quan trọng, quan trọng là đc vui vẻ với các anh chị em ở forum, đc tiếp xúc và học hỏi kinh nghiệm từ nhau, từ đó thắt chặt và củng cố tinh thần đoàn kết của anh chị em chúng ta, đúng như tinh thần mario thân thiện của forum mình

chúng ta hãy cùng nhau học hỏi, tìm hiểu nhau và đóng góp cho forum, đặc biệt, không thì ít ra là topic này, để nó ngày càng lớn mạnh hơn nữa

em xin hết

à nhờ anh Key mà hôm nay em biết có vụ ném chuối, ném hộp item giả và thả rùa xanh ra sau
cho em hỏi anh làm thế nào vậy :D chơi MK từ hồi nào giờ mới biết

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:23 AM ----------

ấy ấy, em đề nghị và mong ông anh hiếu và anh Earth không cãi nhau hoặc dùng mấy từ khó nghe đối với nhau và các mem đang ở đây nhé, cũng như đừng gây thù chuốc oán với nhau, em xin hai anh đấy..

cui là chính mà, chứ còn thi xem ai hơn ai mà ai cũng nghĩ chĩnh mình đúng thì chả bao giờ cãi chau xong cả

Nếu anh boyson vào đây đc, và nếu ta có thể có câu trả lời thỏa đáng từ anh boyson là xong mà, đó là điều tốt, lúc ấy thì không ai phải cãi ai nữa. Muốn biết thì làm là đc ngay thôi, lúc đấy rồi ai đúng ai sai sẽ rõ ràng

anh hiếu mời anh boyson vào đây đi :x muốn thử đua với anh ý, em mời rồi mà anh ý không trả lời

- Đôi khi cũng nên có một tí lửa để thêm phần hào hứng cho sân chơi chung. Tuy nhiên, chúng ta là bạn bè thành viên ở NintendoVN, vì thế hãy cư xử thật tình cảm với nhau nha ^_^

Key_blade

Thành viên lâu năm
sao ko thay ai on nhi :))

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

Sao bác Nam bảo on nhưng sao ko on :((

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Sao ko thấy pác nam on nhỉ :em29:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
à
em đang ở nhà nè, không ra ngoài đc
tại lúc sáng chị Kawaii nói đua, lúc em đi vội quá thế là không khóa cửa :(, nhà có 3 cửa, khóa 2 cái rồi vẫn bị mẹ nói.
thế là giờ bị cấm cửa luôn rồi.
nhưng mà mai thì em rảnh cả ngày. Mai anh Key hay anh chị em nào thích đua thì cứ lên đây nhá, sau đó sẽ thống nhất giờ đấu

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
chào mọi người, lâu lắm k động tới, bh chắc gà mk lắm r :D snake còn chả biết làm nữa là :bleh[1]:
@hieu: lần trc có gửi à :-? bh mở ra chả thấy đâu nữa :(

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
uầy
nhìn cái avatar của anh em nghĩ anh là người....lạnh lùng tự kỷ cơ :D cứ nghĩ ông anh sẽ không vô đây chứ
cảm ơn ông anh và chào mừng ông anh gia nhập hôi MK, rất vui vì có sự hiện diện của nhà vô địch ạ *giơ tay* bắt tay anh cái
có kinh nghiệm hay tư vấn gì cho tụi em thì anh cứ thẳng thắn, hoặc nếu ông anh còn giữ DS thì ghi FC lên đây, hôm nào đua thử nha
không thì post cái save MK của anh cũng đc, để cho mấy thằng em học hỏi.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
anh mượn của anh boyson ý, chắc anh ý có

à hôm này mượn máy bạn em tập thử cái kiểu snake mà thấy khó kinh người luôn, sau phát thứ nhất thì bao giờ cũng drift vào tường, chả hiểu ấn thế nào luôn

uầy ghost của anh Earth hơn ghost của em không phẩy mấy giây ý, uầy em vẫn thua :((

hieu

Nấm nhỏ
các bác làm tớ ấy quá, đang góp tiền mua 3DS mà vầy thành ra ấy quá, hay mua đại con DSlite hay DSi chiến trước. Tự nhiên bán DS giờ tiếc quá :((

Key_blade

Thành viên lâu năm
anh mượn của anh boyson ý, chắc anh ý có

à hôm này mượn máy bạn em tập thử cái kiểu snake mà thấy khó kinh người luôn, sau phát thứ nhất thì bao giờ cũng drift vào tường, chả hiểu ấn thế nào luôn

uầy ghost của anh Earth hơn ghost của em không phẩy mấy giây ý, uầy em vẫn thua :((
Dễ mà em,bài figure snake liên tục này(thực ra cái nỳ dễ à)

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Úp nào.......................................................

Bâyh ai đấu ko >>>

:myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Hội sao hôm nay tịt thế này :D

- Nếu vẫn còn úp và spam theo kiểu website 5s, bạn sẽ bị ban nick 1 tháng để nhắc nhở.

Rõ thưa mod :D

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Hôm nay đi học cả ngày hơi bận chút
À anh Key nè ở The Garden có Wifi không ý nhỉ
Sáng mai em đi học sớm đến 9h30 qua đấy xong rồi xem phim ăn trưa luôn. Nếu được thì ngày mai từ 12h trở đi đua luôn, nếu ở The Garden có Wifi nhé

Mà anh Key làm gì mà lại để bị cảnh cáo như kia nhỉ? Em không hiểu gì cả

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN