Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
Hôm nay đi học cả ngày hơi bận chút
À anh Key nè ở The Garden có Wifi không ý nhỉ
Sáng mai em đi học sớm đến 9h30 qua đấy xong rồi xem phim ăn trưa luôn. Nếu được thì ngày mai từ 12h trở đi đua luôn, nếu ở The Garden có Wifi nhé

Mà anh Key làm gì mà lại để bị cảnh cáo như kia nhỉ? Em không hiểu gì cả
Ai biết đc,chắc nhỡ viết từ up nào trong topic hội :(,chán vì không thấy ai đua nên viết vậy thôi

Kawaii

Super Princess Peach
- Chắc là keyblade chưa biết là không được up topic theo dạng mua bán ở các forum thương mại quảng cáo. Mặt khác, không nên post bài liên tục gần nhau như thế. Đó có thể được gọi là spam.

- Mà thôi, Kawaii chỉ nhắc nhở thôi mà ^_^

- Mai Kawaii sẽ đua cùng mọi người, chắc khoảng sau 13h :myemo0116:

Key_blade

Thành viên lâu năm
- Chắc là keyblade chưa biết là không được up topic theo dạng mua bán ở các forum thương mại quảng cáo. Mặt khác, không nên post bài liên tục gần nhau như thế. Đó có thể được gọi là spam.

- Mà thôi, Kawaii chỉ nhắc nhở thôi mà ^_^

- Mai Kawaii sẽ đua cùng mọi người, chắc khoảng sau 13h :myemo0116:
Post liên tục có tính post ko ta,chào mừng Ka đã trở lại hội :D
Mai ai đua đăng kí nhé

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
yề yề :yahoo[1]::yahoo[1]: mai chị Kawaii đua hú hú :x :x iu chị Kawaii quá chừng luôn à
lần này nếu tất cả những ai muốn tham gia mà đua được ý, thì thống nhất giờ luôn đi, để tránh tình trạng không lên được vì lý do riêng, hay là không biết giờ lên rồi lại nhầm, hoạc lại mấy sự cố linh tinh hết cả
lần này cho chắc chắn nè, nhưng mà em thì chưa chắc chắn đc, nếu ở The Garden mà không có Wifi thì chán lắm, rồi lại lỡ hẹn, có mấy khi đc đua với chụ Kawaii đâu :x, nên phải chắc chắn chút. Ở The Garden có Wifi không hả mọi người? Có ai ở Hà Nội biết không huhu :(( hay là mai lại bỏ xem phim về sớm để đua :((

Key_blade

Thành viên lâu năm
yề yề :yahoo[1]::yahoo[1]: mai chị Kawaii đua hú hú :x :x iu chị Kawaii quá chừng luôn à
lần này nếu tất cả những ai muốn tham gia mà đua được ý, thì thống nhất giờ luôn đi, để tránh tình trạng không lên được vì lý do riêng, hay là không biết giờ lên rồi lại nhầm, hoạc lại mấy sự cố linh tinh hết cả
lần này cho chắc chắn nè, nhưng mà em thì chưa chắc chắn đc, nếu ở The Garden mà không có Wifi thì chán lắm, rồi lại lỡ hẹn, có mấy khi đc đua với chụ Kawaii đâu :x, nên phải chắc chắn chút. Ở The Garden có Wifi không hả mọi người? Có ai ở Hà Nội biết không huhu :(( hay là mai lại bỏ xem phim về sớm để đua :((
Bỏ đi,hôm khác xem cũng đc mà :D.Transf xem chán lém,xem rồi,như ****

Kawaii

Super Princess Peach
- Không sao ^_^ Kawaii có thể chờ các bạn góp mặt đông đủ thì chúng ta cùng đua. Càng nhiều người chơi sẽ càng thêm vui ^_^

- Em Keyblade vs hainam đừng thần tượng Kawaii như thế, làm Kawaii ngại lắm :( chúng ta hãy nói chuyện vs nhau như những người bạn được rồi, đừng tạo khoảng cách cho Kawaii nha ^_^

- Đừng lo xa mà, hằng ngày Kawaii sẽ tham gia cùng mọi người, để hội Mario Kart thêm đông, thêm vui và hấp dẫn được nhiều người tham gia hơn nữa ^_^ đây sẽ là tiền đề cho sau này phát triển phong trào Mario Kart trên 3DS, lúc đó chúng ta lại tiếp tục tung hoành lạng lách trên đường đua vui nhộn ^_^

- Xin giới thiệu với tất cả mọi người, đây là xe sở trường của Kawaii ^_^ FC 000348293782

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
vậy hả, thôi kệ đi với bạn mừ
thế thì mọi người nói xem ngày mai mọi người rảnh vào giờ nào đi, có gì tiện sắp xếp, không có hình như đâu nhé, phải chắc chắn đi
em thì chắc chắn là khoảng 2h chiều trở đi vào ngày mai là đua đc, nếu không có gì thay đổi

chị Kawaii nói vừa dễ nghe vừa đáng iu luôn à :x, em luôn tìm thấy cảm xúc và tâm huyết trong bài viết của chị vì vậy em mới thần tượng chị thế :x

SkydragonZX

Nấm nhỏ
chị k chơi xe chuyên drift à,em chiến thử mấy loại xe kiểu này bao giờ
mấy bác có biết sao mà khi minh setup wifi luc test thì ok nhưng luc game mario kart đang search thì lúc đầu 3 thanh đầy,nhưng lúc sau hết sạch hà:ranting[1]:
mai đi học rồi, ao chiến bây giờ:bye2[1]:
xin lỗi bác key luôn hé,hôm trc lỡ hẹn
mà key này,tran 3 hay mà,đến giữa phim thì như hit thôi chứ cuối phim rất ưa là pro, người bay\m/\m/\m/,mà bác lúc mua bắp rang có mua loại tf 3 không ,dc con gì, tui dc con megatron,nhưng làm quà sinh nhật tặng người khác rồi:x

Key_blade

Thành viên lâu năm
chị k chơi xe chuyên drift à,em chiến thử mấy loại xe kiểu này bao giờ
mấy bác có biết sao mà khi minh setup wifi luc test thì ok nhưng luc game mario kart đang search thì lúc đầu 3 thanh đầy,nhưng lúc sau hết sạch hà:ranting[1]:
mai đi học rồi, ao chiến bây giờ:bye2[1]:
xin lỗi bác key luôn hé,hôm trc lỡ hẹn
mà key này,tran 3 hay mà,đến giữa phim thì như hit thôi chứ cuối phim rất ưa là pro, người bay\m/\m/\m/,mà bác lúc mua bắp rang có mua loại tf 3 không ,dc con gì, tui dc con megatron,nhưng làm quà sinh nhật tặng người khác rồi:x
Có,xấu bỏ xừ :yahoo[1]:,nhình nhớp nhác,cũng đc nhưng mà chán

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hm` hm` suy nghĩ suy nghĩ......*vuốt cằm*
thế thì sau khi em coi xong phim, khoảng 1h trở đi các anh chị ai đua thì vào đây thống nhất giờ nhé, em thì chắc chắn 2h lên đc nếu mạng không có vấn đề gì, và nếu hông có thay đổi gì thêm nha
muốn đc đua với mọi người quá :x

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
kawaii từng vô địch vào năm 2007, lâu rồi, nhưng năm đó có nhiều tay đua siêu hạng tham gia như unicor9x, huydinh83, finalmagic, duyleekun :)) toàn là tay lái lụa của forum :D

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hơn 13 tiếng rồi không vào đây nhớ quá :x
dạo này em hơi bận, buổi trưa ngồi viết nốt cái review mệt quá, bị anh Heo mắng một trận :(( thất vọng quá
giờ lại đi học lại rồi, cho nó quen dần không cứ chơi với lên diễn đàn mãi thế này không học được :( lớp 11 rồi
chả biết sau này sẽ còn rảnh mà lên đây không nữa, nhưng trước mắt thì vẫn lên được :), ít ra phải sửa xong cái review đã :)
sau này có thể sẽ ít gặp nhau trên này rồi, dù em có còn rảnh rang để vào đây nữa không, hay vắng mặt lâu ngày thì em nhờ anh Key và chị Kawaii hãy duy trì và làm cho topic này ngày càng lớn mạnh nha :) iu mọi người nhiều :x
em nhờ 2 anh chị đấy, tất nhiên không thể thiếu các thành viên ở đây nữa, mọi người hãy ủng hộ nhiệt tình nhé :yahoo[1]:

nói như kiểu không gặp nhau trên forum bao giờ nữa ý nhỉ :( tự nhiên nghĩ đến lại thấy buồn, nhưng em nói thật đó
thỉnh thoảng em cũng sẽ vô thăm đây, kể cả có bận lắm thì em cũng sẽ cố gắng :)

à các anh chị cũng đừng suốt ngày cắm mặt vào máy tính chơi nhé, hông tốt đâu

hôm nay không được đua với chị Kawaii buồn quá, đã lên rồi mà cái mạng ở The Garden với ở nhà lại hỏng :(

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
ôi hôm nay vẫn lên được vui quá
có ai có kế hoạch đua không

Anh hiếu mua cái DS lẹ lẹ nha, để anh em được thấy trình độ thần thánh của anh :x nghe nói mà muốn thấy quá
Anh mariobeo cũng cứ lên chơi đi, cần gì phải luyện nhiều lắm, chúng ta chơi với nhau vui là chính mà :) đưa cái FC của anh vô đây, bảo anh Key ghi vô rồi hôm nào rảnh ta chiến

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN