Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Tại hội chợ E3 năm nay, Nintendo chính thức công bố tên mới dành cho Mario & Luigi RPG3 sẽ là Mario & Luigi Bowser's Inside Story. Đúng như tên gọi, câu chuyện lần này sẽ tập trung xoay quanh "kẻ xấu" Bowser. Game dự tính phát hành vào thu 2009 tại Châu Mỹ và Châu Âu.

espeon

V.I.P Member
Cốt truyện có vẻ rất hay.
Mario và Luigi chui vào bụng Bowser, ko biết là thù địch hay là phối hợp cùng đi nữa, hình như là phối hợp :-?

Rất thích cái tên game : Bowser's inside story, chơi chữ khá hay :D Vừa có nghĩa là "truyện ở trong người Bowser" vừa có nghĩa là "truyện tìm hiểu sâu về Bowser" :D

Gameplay đây :D

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/BdIeWdVuPtU&hl=fr&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/BdIeWdVuPtU&hl=fr&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

ZhumZhum

Nấm bình thường
[NDS] Mario and Luigi Bowsers Inside Story (U)

Mario & Luigi: Bowser’s Inside Story (U)

Info:
Publisher: Nintendo
Developer: Alphadream
Genre: Action Role-Playing
Release Date: Sep 11, 2009 (U)

Preview:
Game RPG cực đỉnh đã ra mắt. Nội dung sẽ chủ yếu xoay quanh nhân vật Trùm rùa Bowser, cùng cặp đôi hoàn hảo Mario và Luigi trong chuyến hành trình tiêu diệt tên Fawful gian ác âm mưu thôn tính toàn bộ Mushroom Kingdom khi 1 đợt dịch bệnh bí ẩn mang tên "The Blorbs" lây lan, biến các Toads trở nên khổng lồ.

Link:
Romulation
Radidshare
Megaupload

Trailer:
[YOUTUBE]idrwVMu75Uw[/YOUTUBE]

Screenshots:

Path đâu bạn, game này ko có path sao chơi dc. Mình còn đang tìm path cho game này đây mà chưa thấy.
Patch chi vậy bạn? Bản U rùi mà,hồi h mình toàn chơi game quăng vô chơi thẳng nên hem bít patch để làm j` hết.

Mà sao link MU down về ra 1 đống file nhỏ nhỏ,h làm sao đây? Giúp mình với

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@[Re]Laharl: path để fix game đó bạn, game bản U là phải fix mới chơi dc, Mình đang xài acekard2i mà cũng ko chơi dc luôn, vô new game, chọn file save là đứng luôn, nên mới cần path để fix game.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Fix game vừa ra rùi, xui là chỉ dành cho acekard thui, card khác ko chơi dc, phải chờ thui.

Mình up path fix game này cho ai xài acekard. Trong file đã có hường dẫn luôn

Link down

Bạn nào xài flash card khác thử xài path này xem dc ko nhé? Mình xài acekard nên chơi dc rùi ^^, còn flash card khác mình ko có nên chưa test dc.

aliviss

V.I.P Member
Fix game vừa ra rùi, xui là chỉ dành cho acekard thui, card khác ko chơi dc, phải chờ thui.

Mình up path fix game này cho ai xài acekard. Trong file đã có hường dẫn luôn

Link down

Bạn nào xài flash card khác thử xài path này xem dc ko nhé? Mình xài acekard nên chơi dc rùi ^^, còn flash card khác mình ko có nên chưa test dc.
hehe may quá đang dùng acekart 2i chiến thui nhưng sao sau khi patch thì dung lượng file giảm xuống còn 91Mb so với 128Mb nhỉ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN