Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

rock

Nấm bình thường
cái đó là rip lại, làm dung lượng nhỏ bớt nhưng không mất gì cả, có game god of war trên psp rip lại còn mấy chục mb, nên mấy bác không nên để ý quá tới dung lượng, càng nhỏ càng đỡ chứ sao, thấy vài bác cứ làm lớn chuyện, bó tay

:em25: Yay, test thử với R4 và SC lite. Kết quả là ko đc. Chờ mấy ngày nữa R4team với SC team nó ra patch fix ngay ấy mà :). Còn hiện tại ngoài các AE dùng Acekard ra thì vẫn phải chờ :).

:O
god of war trên psp rip lại còn mấy chục mb
GoW nào thế??? tớ thấy .iso cũng vài trăm mb chứ có bao h đc mấy chục mb đâu???

to keubibo: Case gần giống tớ, mỗi tội tớ dùng DB3G red thôi :).

aliviss

V.I.P Member
cái đó là rip lại, làm dung lượng nhỏ bớt nhưng không mất gì cả, có game god of war trên psp rip lại còn mấy chục mb, nên mấy bác không nên để ý quá tới dung lượng, càng nhỏ càng đỡ chứ sao, thấy vài bác cứ làm lớn chuyện, bó tay
sặc thắc mắc tí mà bác này đã bảo làm lớn chuyện ko hiểu gì luôn:em04: game PSP CSO nhiều game chơi ko thể = ISO được đâu càng nhỏ thì khả năng xuất hiện lỗi càng lớn chứ sao bó tay bác này luôn

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Mã:
52064138 E1A00005 
5206413C E28DDE22 
02064138 E3A00001 
D0000000 00000000 
D0000000 00000000
mọi người dùng đoạn code này để patch nhé ^^

rock

Nấm bình thường
sặc thắc mắc tí mà bác này đã bảo làm lớn chuyện ko hiểu gì luôn:em04: game PSP CSO nhiều game chơi ko thể = ISO được đâu càng nhỏ thì khả năng xuất hiện lỗi càng lớn chứ sao bó tay bác này luôn
bác à, có thể người miền nam với miền bắc có thể không hiểu nhau, nhưng mà làm ơn đọc kỹ giùm, mình có ám chỉ bác đâu, cái này mình mới bó tay nè " vài bác" chứ không hề là "bác", mình là người không thích tranh luận nhiều nên thôi

còn GOW vài chục mb là thật, chơi như game 1 GB, có cái mất hết phim thôi, bên gamevn có cái gh GOW super rip, dành cho ai chỉ chơi giải tỏa chứ không theo cốt truyện

ai chả biết là RIP khổ, giải thik làm j, game 4G còn rip xuống vài trăm MB được, mà công nhận mình ko hợp chơi game kiểu này, toàn phải căn

Mình đang xài AK2i, đã làm theo cái hướng dẫn ở trang 1 nhưng lúc bắt đầu game vẫn bị màn hình trắng.
Có ai chơi được hoặc có rom đã fix chưa?

Mình đã down cái AKAIO 1.4.1 zia
Patch game rồi. Nhưng lúc chạy game thì chữ loading chuyển từ blue sang green và treo máy ở đó luôn. :em25:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN