Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ
@rock Đã hiểu sai thì người ta cố giúp bạn nhận ra điều bạn hiểu là sai, và hãy hiểu cho đúng hơn. Cheer!

t0mahawk

Nấm nhỏ
đồ giả (giả lập) còn chơi được mà đồ thật bó tay à =))
dịch một cách thô thiển từ GBAtemp ra:
emu là 1 chương trình giả lập máy NDS thật. Nó nhận rom như 1 băng DS gốc nên việc crack vô cùng dễ dàng. Nintendo tạo ra công nghê bảo mật để chống các flash card vì vậy crack rom cho flash card khó hơn nhiều.

dù sao mình vẫn muốn chơi game handheld trên máy handheld của mình chứ không phải thế này :Pc:

hãy tin tưởng vào các anh hùng crack rom của chúng ta, cổ vũ cho họ và nguyền rủa cái lũ làm ra cái protection kia.
đây là game tớ mong chờ nhất năm nay, vậy mà :((.
không biết năm sau HG/SS sẽ bị khóa ra sao đây. Ôi thảm quá :Dapdau:

t0mahawk

Nấm nhỏ
hết rồi hết thật rồi. Xin công bố đây là game đầu tiên ko thể chơi đc trên R4 và DSTT. Ngày khai tử của R4 đã đến rồi sao.

Ultimate

Nấm nhỏ
hết rồi hết thật rồi. Xin công bố đây là game đầu tiên ko thể chơi đc trên R4 và DSTT. Ngày khai tử của R4 đã đến rồi sao.
Uí bác nói chắc cú quá vậy,không chơi dc thật sao :em30:.Không ngờ lại có ngày hacker phải bó tay

Nếu đúng thật thì có lẽ phải dành tiên mua cái FC khác thui :(

aliviss

V.I.P Member
Chắc là thế vì giờ ko thấy patch đâu cả các hacker chán R4 với DSTT rồi ^^ ưu ái Ace quá cơ

//đang chơi rùi các bác ơi hay lắm(dùng Acekard 2i) các bác nên dành tiền mua cái Ace về chơi cho máu ^^ ko thì down giả lập chơi tạm game này ko dùng cảm ứng ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
G6 với Cyclo thông báo firmware mới chơi được trò này đấy, ai có thẻ này down về test thử xem :)

aliviss

V.I.P Member
Hôm nay chơi đến đoạn Bowser óanh nhau với lâu đài của chính mình (bị thằng # chiếm mất và điều khiển )---> tới đoạn này phải xoay ngang cái máy DS để nó chuyển sang chế độ nhìn dọc để dùng bút và mic ---> các bác chơi giả lập ko biết thế nào ^^ Nintendo cao tay quá ^^

Hôm nay chơi đến đoạn Bowser óanh nhau với lâu đài của chính mình (bị thằng # chiếm mất và điều khiển )---> tới đoạn này phải xoay ngang cái máy DS để nó chuyển sang chế độ nhìn dọc để dùng bút và mic ---> các bác chơi giả lập ko biết thế nào ^^ Nintendo cao tay quá ^^
Giả lập cũng xoay được mà. :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN