Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
Đấy là trước đây thôi, không nhớ lần gần đây nhất tớ toàn thắng à
, cái ảnh này cũng chụp lần đó luôn đấy.

Hôm nào rảnh đấu lại đi, dạo này không sờ tới Brawl, chắc lụt nghề quá.

Đấy là thằng cu Hi! may ra còn 0, con Yan vào phát ấy có khi còn -1 -2 không biết chừng.
Lại chối :no:, lần gần đây nhất là cái lần tớ, cậu, em cậu và con yang, cái ảnh đó của cậu là lúc Wii của tớ còn chưa bị hư mà ;)), cả lần đó và lần Wii tớ sửa xong tớ vẫn win nhìu nhất cơ ;)), đính chính lại là lần nào tớ cũng thắng nhìu nhất >:)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Tớ tết nay ko về, Ashera ko bik có chơi với wow wow ko ,Kamus thì chết ở đâu rồi 2~3 tháng nay ko thấy lên, còn vài người khác thì ko biết, còn ai mà chơi nữa :))

Ashera

Nấm bình thường
à dạo này tại kô có ai chơi, Wow_wow cũng kô thấy onl gì cả, Kamus thì lên núi ở ẩn. Giờ cũng ít luyện, kô biết có bị lụt nghề kô nữa.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
[YOUTUBE]jUcNRz2kmQ0[/YOUTUBE]

Ai kéo tới khoảng chỗ 0:50 xem. Ngưỡng mộ cách Ike nốc ao con Donkey Kong quá đi mất, học chiêu này mới đc :x :em33:

PS : Giọng Jap của Ike nghe hay ghê :"> Nhất là khi nói mấy câu taunt :"> Còn mấy câu victory nghe còn đã nữa :em06:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Emu DS wifi được rồi mà Wii chưa được :-L
Đợi đấy con Yany, chưa đấu làn nào với Yan & bố Kamus
Nhắc mới nhớ dạo này ít thấy Kamus vậy ta :| Yahoo cũng không :-?

wow_wow

Thành viên lâu năm
à dạo này tại kô có ai chơi, Wow_wow cũng kô thấy onl gì cả, Kamus thì lên núi ở ẩn. Giờ cũng ít luyện, kô biết có bị lụt nghề kô nữa.
Vẫn onl thường xuyên mà :))

Ơ mà có điều chơi có 2 người thì chán chết mất , dân chơi SSBB trong forum nhiệt tình thấy có mỗi tụi mình =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN