Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Hướng dẫn Super Smash Bros Brawl

Hiên nay em vừa mới mua cái game Super Smash Bros Brawl về chơi em chơi đến màn the Lake story mode thi vào cái cửa thì nó hiền ra màu đen thui ak chán quá mặc du nhân vật vẫn hiện ra các PRo giúp em với thanks :em32: và cho em hỏi lun cái final smash làm như thế nào ha các bro

Game SSBB RẤT RẤT HAY,mình có cả cái đĩa gốc luôn,hoàn thanh chế độ Adventure mà gần 8 tiếng 0_o,nhưng cũng đáng,mìng cũng có quá chừng cái cờ xanh nhưng cũng có mấy cái vương miện,cứ tưởng mấy cái vương miện là làm chưa xong nên ko có treo cờ 0_o
mình mê nhất là King Dedede, uýnh mạnh quá chừng luôn.Đây top những nhân vật của tớ
1.King Dedede
2.Luigi (ban đầu Luigi nhất)
3.Kirby (lần đâu chơi SSB là sử dụng con này ngay)
4.Lucas và Zelda (chơi hai người này lợi quá chừng,nhưng ghét nhưng là Sheik đó)
5.Peach (rất dễ điều khiển)
...........

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

mình mới nhớ sực ra còn có 3 cách để open Jiggypulf,Toon link and Wolf sau khi hoàn thành SSE:
Jiggypulf: hoàn thành hết 20 event (nếu đã hoàn thành hơn thì vào Event mode và vào 1 Event bất kì sau đó thoát ra là sẽ đấu ngay ^^)
Toon link: hoàn thành classic mode một lần và sẽ bắt gặp khi hết khung ending
Wolf: hoàn thành boss battle sử dụng Fox hoặc Falco

kamus

Thành viên lâu năm
thế hôm nào tranh tài cao thấp ko

mình thắng hết cho xem

mình đánh thì cũng ko được pro cho lắm, đc cái thủ đoạn nhiều nên hay thắng

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Game SSBB RẤT RẤT HAY,mình có cả cái đĩa gốc luôn,hoàn thanh chế độ Adventure mà gần 8 tiếng 0_o,nhưng cũng đáng,mìng cũng có quá chừng cái cờ xanh nhưng cũng có mấy cái vương miện,cứ tưởng mấy cái vương miện là làm chưa xong nên ko có treo cờ 0_o
mình mê nhất là King Dedede, uýnh mạnh quá chừng luôn.Đây top những nhân vật của tớ
1.King Dedede
2.Luigi (ban đầu Luigi nhất)
3.Kirby (lần đâu chơi SSB là sử dụng con này ngay)
4.Lucas và Zelda (chơi hai người này lợi quá chừng,nhưng ghét nhưng là Sheik đó)
5.Peach (rất dễ điều khiển)
...........

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

mình mới nhớ sực ra còn có 3 cách để open Jiggypulf,Toon link and Wolf sau khi hoàn thành SSE:
Jiggypulf: hoàn thành hết 20 event (nếu đã hoàn thành hơn thì vào Event mode và vào 1 Event bất kì sau đó thoát ra là sẽ đấu ngay ^^)
Toon link: hoàn thành classic mode một lần và sẽ bắt gặp khi hết khung ending
Wolf: hoàn thành boss battle sử dụng Fox hoặc Falco
Mình lại thấy Lucas khó điều khiển, chỉ thích Ness thôi :)>- Ness mạnh hơn Lucas nhiều, mình cũng thích Zelda nữa

Ashera

Nấm bình thường
FS của Zelda quá dễ tránh, trong lúc camera zoom vào người Zelda đang kéo cung thì nhảy lên hoặc là dodge là xong

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN