Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Addams Family, ai hướng dẫn mình với.

Có ai đã từng chơi game Addams Family này chưa, có thể hướng dẫn mình chơi không, còn 1 nhân vật nữa mình không tìm ra được, nhân vật dưới Thing đó, nó còn trống 1 ô, >"< hiện giờ đang bí đường, không biết làm sao đi tiếp nữa,... hình như là bản Addams Family The thì phải.

Sau một thời gian tìm hiểu về Snes tôi xin đóng góp vài kinh nghiệm của tôi cho diễn đàn. Tôi cũng ko phảI chuyên bênh lĩnh vực này nhưng với lòng say mê tôi đã tìm hiểu nó, và hơn thế nữa tôi là một trong những người rất đam mê những trò chơi này trên console Ufo, Gamar… Các bạn có thể tham khảo thêm tại http://www.emucamp.com/red/SNES/index.shtml.

1.Emulator: snes9x giả lập snes game trên máy tính
2.Snestool Công cụ chia nhỏ(hoặc nốI lại) file rom để chép váo đĩa mềm.
3.HD-Copy: Format và sữa lỗi đĩa mềm 1.44 hoặc 1.60MB
HƯỚNG DẪN CỤ THỂ HƠN ĐƯƠC KO BRO?SAO MÌNH SPLIT 1 FILE ROM CÓ ĐUÔI
Donkey2.fig THÀNH RA CÁC FILE DONKEY2.1 ---DONKEY2.7 (512 K ) ZẬY THÌ CHÉP CÁI NÀO VÔ Ổ MỀM VẬY BRO? ĐỂ CÓ THỂ CHƠI DC TRÊN DẦU UFO CỦA MÁY sNES

mình cũng chơi addam family nè , lấy được viên ngọc xanh ở gốc cây , lấy được cái xô rồi cho nước vào , dập lửa xong chả có cái cóc j`, lấy được 1 con búp bê -->kẹt

Bạn nào có Rom NES của game bi-da lỗ (billiard) 9-bi không? Game này đấu 2 người hoặc chơi qua vòng. Hồi nhỏ hay gọi nó là "bi-da điện" vì điều chỉnh hướng đánh bi bằng một sợi dây nét đứt.

Nếu biết tên thì chỉ giùm, mình có thể tìm được (quên tên rồi nên tìm hoài không ra). Thanks.

nếu muốn dùng chiêu dậm lên người bạn nhấn lên một lần và nút xuống 2-3 lần có bạn nào biết chiêu rút côn ra không mình đủ năng lượng nhung rút côn không được Cám ơn nhiều

nhờ mấy pro tìm giúp trò bắn tank cái ( ko phải Battle City nhé ). Trò mà nếu ăn 2 súng thì luộc đc luôn cả rừng hay ăn phao vào thì qua biển luôn đc ấy, thanks nhiều...

hihi, cảm ơn bạn nhìu...lâu rồy tìm lại mấy game này chơi zui vãi lúa...chúc cả nhà năm mới zui zẻ, gặp nhìu may mắn nà...:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN