Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhận được hồi âm của bạn mình rất vui=P~
Nhưng rất tiếc trò bắn máy bay này ko phải, mà mình cũng ko nhớ được tên nữa tại vì đã lâu rồi thông cảm nha:myemo0110:
Trò bắn máy bay mình nói hình như là điều khiển máy bay nhưng bắn toàn con vật hay đồ vật, cỗ máy gì đó. Mà vòng đầu tiên bắn con thỏ, trùm vòng đó cũng là thỏ luôn. Mấy con trùm vòng sau có mèo, rồi cái cây nè. Còn về súng là vòng tròn bên trong có ghi số giống lần trước mình nói. Mà điều đặc biệt là trò chơi theo phương thẳng chứ ko có nằm ngang. Đó là những cái cuối cùng mà mình nhớ được đó:em19::D

Nhận được hồi âm của bạn mình rất vui=P~
Nhưng rất tiếc trò bắn máy bay này ko phải, mà mình cũng ko nhớ được tên nữa tại vì đã lâu rồi thông cảm nha:myemo0110:
Trò bắn máy bay mình nói hình như là điều khiển máy bay nhưng bắn toàn con vật hay đồ vật, cỗ máy gì đó. Mà vòng đầu tiên bắn con thỏ, trùm vòng đó cũng là thỏ luôn. Mấy con trùm vòng sau có mèo, rồi cái cây nè. Còn về súng là vòng tròn bên trong có ghi số giống lần trước mình nói. Mà điều đặc biệt là trò chơi theo phương thẳng chứ ko có nằm ngang. Đó là những cái cuối cùng mà mình nhớ được đó:em19::D
trò này về nước cả chục lần rồi,rất hay
download:http://www.rom-world.com/file.php?id=18157

philong

Banned
Game Tam quốc xin mọi người hướng dẫn

Game tam quốc này nói chung là một game chiến thuật rất hay nhưng không hiểu sao chơi khó quá, cứ ra khỏi làng y rằng bị đánh, mình không hiểu với một nhúm lính này thì làm sao có thể đánh được Tào Tháo. Item sử dụng chẳng thấy có tác dụng j`, trong thành bán đồ toàn đá với lương thực ! Đã ai chơi game này chưa có thể hướng dẫn một chút được không ...

Tại dạo này bận wa mới nhập học còn trò con thỏ mình biết rùi nhưng wen tên nên mình đang kiếm lại hình như có phải điều khiển con thỏ leo lên leo xuống ăn cà rốt rồi tránh con cáo phải hem và nếu nhớ hok lầm thì hinh như lâu lâu mình còn được thả 1 cái xô hay cái zi đó xuông nếu trúng con cáo thì nó chết

lần đầu tiên chơi game mà chảy nước mắt, quá khứ ùa về, cảm ơn mọi người vì topic này. Xem ra quá khứ trong ai cũng đẹp và đáng nhớ, bởi game..........

Hồi đó mình chơi rất nhiều, chơi riết mà cái "đồ bấm" muốn hư luôn. Cho mình hỏi các bạn có chơi mấy game thể thao của 2 chàng trai trung quốc, tay hay lăm lăm trước ngực. dòng game về 2 chàng đó rất đa dạng,có cả đánh nhau, thể thao. Mình thích nhất là game khúc côn cầu,có rất nhiều tuyệt chiêu, không biết bạn nào còn nhớ

Mong các bạn chỉ giúp game cậu bé ba mắt nữa,cảm ơn nhiều lắm

Cho mình xin link game cờ tướng trên SNES nha .
Với cho em xin luôn cái link down trò song long ếch nhưng mà bản bất tử đó

Cho hỏi luôn là trên SNES có game bắn xe tăng kô vậy , hoặc trò tương tự

Darksky ơi, vậy là bạn gửi cho mình chưa
Sao không nhận được :cray[1]:
Bữa hổm mình nhầm, tưởng bạn đưa cho mình rồi, nhưng kiếm hoài không thấy đâu trò con thỏ đó
Đúng bạn nói, có đẩy xô nữa, rồi trượt ống vòng vòng

NKid

V.I.P Member
Darksky ơi, vậy là bạn gửi cho mình chưa
Sao không nhận được :cray[1]:
Bữa hổm mình nhầm, tưởng bạn đưa cho mình rồi, nhưng kiếm hoài không thấy đâu trò con thỏ đó
Đúng bạn nói, có đẩy xô nữa, rồi trượt ống vòng vòng
Của bạn là Bugs Bunny-The crazy castle: http://nintendovn.com/forum/showpost.php?p=42497&postcount=70

bin_Akon nói:
Hồi đó mình chơi rất nhiều, chơi riết mà cái "đồ bấm" muốn hư luôn. Cho mình hỏi các bạn có chơi mấy game thể thao của 2 chàng trai trung quốc, tay hay lăm lăm trước ngực. dòng game về 2 chàng đó rất đa dạng,có cả đánh nhau, thể thao. Mình thích nhất là game khúc côn cầu,có rất nhiều tuyệt chiêu, không biết bạn nào còn nhớ

Mong các bạn chỉ giúp game cậu bé ba mắt nữa,cảm ơn nhiều lắm
"Hai thằng tay hay lăm lăm trước ngực" của bạn là Kunio và Riki, người Nhật chứ không phải TQ :))

Tất cả đã được giới thiệu rồi: http://nintendovn.com/forum/showthread.php?t=42&page=4

Cậu Bé Ba Mắt thì bạn down file attach bên dưới nhé :D

Đính kèm

cho mình hỏi trò nintendo, thể loại fantasy, arcade
vn mình gọi là tứ đại hay ngũ đại long vương gì đấy

có thể chọn thằng đánh kiếm, đánh rìu, elf-shooter và mage

xong đi phang quân nó

hy vọng có bạn nào chỉ giúp

cám ơn nhiều :)

Tìm hộ mình game này với!

:happy[1]: máy bạn nào co link share cho mình game này với mình ko nhớ tên nhưng mình tìm dc tấm hình này ngày xưa mê lắm mà tìm mãi hok có link hix! Thanks nhìu...

Đính kèm

Mình cần tìm game 2 bên đánh nhau = tên lửa,bên kia bắn tên lửa qua nhà mình hoặc có thể chở robot qua đánh nhà,bên mình chỉ được phòng thủ = tên lửa,mới đầu game nó cho 1 cái như 1 cái hầm bí mật minh đặt đâu trên bản đồ thì đặt(đại loại là mỗi cái nhà + cái hầm chỉ huy đều là những ô vuông,xây nhà ra cũng hình vuông,xây 1 cái nhà ra nó hiện ra 1 cái ô vuông trên mặt đất rồi chờ 1 lúc sau nó mới hiện thành hình,trên bản đồ để chọn vị trí bắn tên lửa cũng là chọn ô vuông tượng trưng vùng đất bên địch rồi bắn qua),bắn tên lửa qua vùng đất của địch tìm từng ô trên bản đồ tiêu diệt được cái hầm đó là thắng. Mình nhớ cái đó của hãng Namco,tìm mãi mà ko thấy lại chẳng nhớ tên hix

NKid

V.I.P Member
ai tìm zúp em trò này với đc hem zị

game này chơi trên nes mà tìm mãi chả thấy
Trò này là Power Blade, bạn down file attach bên dưới nhé ;)

lucifer9x nói:
có pác nào có games oẳn tù xì thì cho e xjn 1 cáj
Trò này thì không được post ở đây;))

Đính kèm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN