C.O.P the recruit

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
lạ quá, tớ down YSmenu từ file của lucas thì khi mở máy nó hiện Loading rồi ko chạy nữa, thử chục lần vẫn vậy

còn mình down YSmenu của Topic YSmenu bên box flashcard thì chạy đc, nhưng khi chạy game thì nó bảo file load error : -81

thiệt hem hiểu làm sao

lucasDS

Nấm nhỏ
lạ quá, tớ down YSmenu từ file của lucas thì khi mở máy nó hiện Loading rồi ko chạy nữa, thử chục lần vẫn vậy

còn mình down YSmenu của Topic YSmenu bên box flashcard thì chạy đc, nhưng khi chạy game thì nó bảo file load error : -81

thiệt hem hiểu làm sao
bản của tớ lỗi à ... :| ,nó có báo thiếu file hay gì không
bên topic về YSmenu là bản cũ ,không chạy đc C.O.P ,phải down bản mới nhất

có cách nào chơi đc trên r4 mà ko cần cài YSmenu ko ? tahnks
Chưa có patch chạy được trên R4 ,chỉ dùng đc trên YSmenu thui ,khi nào có patch tớ sẽ cập nhật

PS : cảm tưởng sau khi chơi ... game như thế thì 32mb là đúng rồi ... :(

lucasDS

Nấm nhỏ
lucas nói thế là sao....tệ lắm hả...tui chưa choi dc...r4ultra....:((...bửa giò chang choi dc cái gì..:((
tùy theo cảm nhận của mỗi người thôi ,lúc trước từng có bạn đem nó ra so với GTA CW ,nhìn trailer mình cứ tưởng nó sẽ hoành tráng hơn ... nhưng rõ ràng vẫn còn thua GTA nhiều lắm ,nhất là về nội dung và cách chơi :em19:

gameboy89

V.I.P Member
Gameplay thì cái GTA đầy đủ hơn cái này nhìu :P

Cái này chỉ đc cái nhìn người to, nhà cửa to, ô tô to cho sướng ;)) nhìu đoạn cắt bớt đi như lúc chui vào ô tô :D

Nhưng mà nói chung vẫn hay ;;) Đi xe trong thành phố làm Drift như kiểu Need for speed :em33: , đi xe đâm loạn xạ kính , hàng hóa ,ghế gủng bay lung tung, vỡ loạn xạ nhìn cũng khoái lắm :em33:

Thiếu nút đánh nhau hay sao ý nhỉ, tớ mới chơi đến đoạn nó phát súng chưa kịp lôi ra bắn :> đi ngủ :)) Game này đối với DS thì là quá tuyệt rui` :P

suy nghĩ giống nhau rồi cảm nhận về game này vẫn chưa bằng GTA CTW, mặc dù hình ảnh có phần trội hơn nhưng về cách chơi thì kém xa, với lại thành phố to như thế mà khong được phá phách thì quả thật là uổng :D

Ys menu của lucasDS lỗi thật đấy check xong thấy chữ loading hiện ra mãi và không vào được
Ys menu bản mới đấy đang dùng chạy tốt http://www.mediafire.com/?bk3no1wyi2r

em đang dùng R4 gốc, sau khi khi down Ys menu (link của chanhgia) về bun nén ra, hốt hết mấy file bun dc vào máy, vào game thì nghe tiếng xe cộ mừng quá trời, vậy mà khi touch vào start thì lại bị đen hình, ai giúp cái đi thank><

lucasDS

Nấm nhỏ
em đang dùng R4 gốc, sau khi khi down Ys menu (link của chanhgia) về bun nén ra, hốt hết mấy file bun dc vào máy, vào game thì nghe tiếng xe cộ mừng quá trời, vậy mà khi touch vào start thì lại bị đen hình, ai giúp cái đi thank><
down rom ở đâu thế ,patch chưa ;))

suy nghĩ giống nhau rồi cảm nhận về game này vẫn chưa bằng GTA CTW, mặc dù hình ảnh có phần trội hơn nhưng về cách chơi thì kém xa, với lại thành phố to như thế mà khong được phá phách thì quả thật là uổng :D

Ys menu của lucasDS lỗi thật đấy check xong thấy chữ loading hiện ra mãi và không vào được
Thank Chanhgia nhìu nhìu :)) ,down ở nhiều chỗ về ghép vô nên đến lúc lấy ra cũng khó ,lỗi hoài

^^ link DS_MENU.dat cua lucas bị lỗi mình chỉ thay mỗi DS_MENU.dat cái bản mà mình đưa ở trên là ok, bạn xem lại đi tất cả ngon hết có mỗi file DS_MENU.dat là có vấn đề thôi,
NDS_gamer xem lại đi cái rom mà bạn dow có đúng là đã patch ngon chưa đấy, cái Ys menu mình đang dùng chạy tốt mà

Đồ họa không hề trội hơn, theo tớ thì còn là xấu. Kiểu bạn so sánh thế là hơi khập khiễng, nó như kiểu bảo là Phong Vân của Mã Thành Vinh đẹp hơn Doremon của Mr. Fujiko

cũng đúng thật ra nói thì nói thế thôi chứ mình thấy về mặt hình ảnh ubisoft làm cũng chưa được hoàn hảo cho lắm, tốc độ xử lí hình ảnh thấp tẹt, đến gần sát nút mới nhìn rõ ảnh của 1 vật

^^ link DS_MENU.dat cua lucas bị lỗi mình chỉ thay mỗi DS_MENU.dat cái bản mà mình đưa ở trên là ok, bạn xem lại đi tất cả ngon hết có mỗi file DS_MENU.dat là có vấn đề thôi,
NDS_gamer xem lại đi cái rom mà bạn dow có đúng là đã patch ngon chưa đấy, cái Ys menu mình đang dùng chạy tốt mà
mình down rom megaupload của ZhumZhum đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN