C.O.P the recruit

Cửa hàng game Nintendo nShop

cảm giá sau khi chép game này chung voi game need for speed notro vào máy là.....sau 5p thữ cả 2 game....ko chấp nhận được cái kỉu làm game này...del ngay tức khắc....need for speed nitro này còn thua bản carbon trong máy em đang chơi....chán thật...vận mún chơi kingdomheart...mà ko choi dc...:((

honquoc

Thành viên lâu năm
tôi thấy game đua xe trên ds còn dỡ hơn gba hòi đ1o tui chơi nữa , bản gba need for speed UG2 đ1o đua đã lém hình ảnh cũng đc lắm điều khiển dễ nữa , còn tró kia của namco ôi độ xe rất đã còn nhiều thử thach rất hay chơi mà ko chán (theo tui lúc tôi mua ds đến giờ trả có game đua xe nào hay như trên gba chán).
C.o.p mình thấy còn tệ hơn Drive3 trên gba nữa (cop mình thấy giống y chang game này từ game play tới bản đồ y chan )Bản gba mình chơi thấy rất hay nhưng bí ngay lúc cú con nhỏ gì đó bắn ko lại thằng boss

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
tôi thấy game đua xe trên ds còn dỡ hơn gba hòi đ1o tui chơi nữa , bản gba need for speed UG2 đ1o đua đã lém hình ảnh cũng đc lắm điều khiển dễ nữa , còn tró kia của namco ôi độ xe rất đã còn nhiều thử thach rất hay chơi mà ko chán (theo tui lúc tôi mua ds đến giờ trả có game đua xe nào hay như trên gba chán).
C.o.p mình thấy còn tệ hơn Drive3 trên gba nữa (cop mình thấy giống y chang game này từ game play tới bản đồ y chan )Bản gba mình chơi thấy rất hay nhưng bí ngay lúc cú con nhỏ gì đó bắn ko lại thằng boss
Ko hẳn trên DS ko có trò đua xe hay đâu bạn,chẳng lẽ bạn đã quên tới siêu phẩm Mario Kart,rồi có những game đua xe đỉnh khác như alphalt urban GT,Need for Speed Carbon,và mới đây có game đua xe đỉnh đã ra như Dirt 2 và Need for Speed Nitro.Bạn nói vậy là hoàn toàn ko đúng.

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

cảm giá sau khi chép game này chung voi game need for speed notro vào máy là.....sau 5p thữ cả 2 game....ko chấp nhận được cái kỉu làm game này...del ngay tức khắc....need for speed nitro này còn thua bản carbon trong máy em đang chơi....chán thật...vận mún chơi kingdomheart...mà ko choi dc...:((
Mình ko đồng ý theo bạn nói NFS Nitro ko dở như bạn nghĩ đâu cứ chơi đi sẽ biết.

gameboy89

V.I.P Member
Với 1 game dung lượng 32MB thì đồ họa như vậy là đúng rùi các bác cứ chê :-j , với lại người nhìn cũng to nên vậy

Nếu dung lượng nó như Kingdom heart và thu nhỏ người lại chắc tuyệt lắm ;))

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Với 1 game dung lượng 32MB thì đồ họa như vậy là đúng rùi các bác cứ chê :-j , với lại người nhìn cũng to nên vậy

Nếu dung lượng nó như Kingdom heart và thu nhỏ người lại chắc tuyệt lắm ;))
Mình thấy game này dung lượng 32 MB vậy là đẹp rồi thế mà các người trong topic này cứ chê.Mình đã xong Nitro và đang bắt tay qua game này.

honquoc

Thành viên lâu năm
Ko hẳn trên DS ko có trò đua xe hay đâu bạn,chẳng lẽ bạn đã quên tới siêu phẩm Mario Kart,rồi có những game đua xe đỉnh khác như alphalt urban GT,Need for Speed Carbon,và mới đây có game đua xe đỉnh đã ra như Dirt 2 và Need for Speed Nitro.Bạn nói vậy là hoàn toàn ko đúng
Mình chơi hết những game đó rồi chỉ 1 từ là chán cách chơi của nó ko đa dạng cho lắm nv cũng ko phong phú ngoài hình ảnh đẹp ra đua cũng chả thích .
Còn Mảio Kart hình ảnh đẹp nhưng ko gây ấn tượng lắm cho mình .Nói chung trên ds mình ko chơi game đua xe nữa chỉ chơi game thể laọi kah1c thôi

mình chơi đc game này rùi thank mọi người

đang chơi và thấy game này cũng hay mà, nhất là các hiệu ứng bị bắn và tông xe là rất thật, cảm nhận rõ rệt độ mạnh do chấn động,:chitmay[1]: hơn nữa trong game mình và địch hình như có máu như nhau, mình cũng phải xả đạn lâu địch mới chết><

chỉ có điều game ko có vài biểu tượng of cop, ví dụ:
-huy hiệu cop, từ khi chơi đén giờ chỉ thấy 1 lần khi cướp xe lần đầu tiên.:em38:
-còng số 8, cop gì mà cứ bắn giết hoài, phải bắt sống mới là "the one who save the city" chứ (câu trong game khi mình tai nạn nghề nghiệp).:em23:

mà có ai chỉ huy dc swat chưa, thấy trên wab chính có giới thiệu công dụng này mà chưa gặp bao giờ:em12:

có ai đua với quái xế bao giờ chưa, khỉ thật ít chơi đua xe nên cứ toàn bị phó về bệnh viện quân y 13><:cc_hang[1]:

tại sao trên đường phố xế biển xanh lại cứ nhan nhản mà city vẫn đầy ắp tệ nạn nhỉ :em10: đáng lẽ trên đường ít xe cop thui chứ:em03:

Trò này điêu dã man, cho mình cái nhiệm vụ ngân hàng chưa làm đã die, cảnh sát thì trấn xe dân như đúng rồi. Bấm còi thấy chẳng khác gì, phí nút Start.

Lấy m16 thế nào, đã ai có chưa ?

Trò này nói chung thua xa GTA_CW

_ trò này dc mỗi cái hiệu ứng vật lý ( vẫn có 1 số cái chưa có hiệu ứng như : xe hoặc người đi đường....)
_ hình ảnh đẹp với dung lượng thấp
_ game play có phần nhàm chán ( ko có đấm đá , ko có cảnh cướp xe như GTA ^^ .... )
_ nhiệm vụ thì khó dã man ( bắn 1 thằng cướp cũng hết nguyên băng đạn mới die , lỡ gặp 1 nhóm cướp là coi như xong.... )
_ xe khá ít với xấu quắc :D
_ hệ thống súng chưa đa dạng .

tạm thời mới nhận xét dc có nhiêu đó đợi finish xong game mình rùi mình kể hết :))

gameboy89

V.I.P Member
Nhưng game này có 1 cái hay đua xe như need for speed :)) , Drift trên đường thì đẹp thôi rồi :em33:

Nếu GTA làm đẹp thế này + các hiệu ứng đi xe + dung lượng cao chót vót thì hok bít đấy có phải game cho DSL,i hay là 1 thế hệ DS mới nhế :em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN