C.O.P the recruit

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đã có bản patch cho R4 chưa vậy
Có rồi, nhưng không chơi được ngay, phải cóp YSmenu cho R4 1.18, chơi qua cái YSmenu đó, có cần link không, đây này.
Còn bản patch thì lên google tìm ra cả đống.

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

Thẳng thắn nhận xét Game này chán phèo
:ranting[1]:Game này hay chứ, chỉ tội âm thanh thì vớ vẩn, âm nhạc thì không có, gameplay thì hơi bực mình chút, điều khiển khó chịu, nội dung mập mà mập mờ, mission thì khó vô đối, sai một nanomet là chơi lại từ đầu, cut sceen thì chán hơn cả game, mini game thì vô vị, và giá trị chơi lại kém, không nhiều bí mật lắm Bắn giết thì chắm òm, lái xe thì như dở hơi, ... :ranting[1]:
còn lại thì chuẩn.:em27::em27::em27:(tự lừa mình là game này hay)

game này hơi gây bực mình khi mình vừa rút gun ra là dân đen 4 phía vắt giò lên cổ chạy:em19:, mình vài lần bắt đc cảnh nó chạy mà đến cop car chạy theo cũng hok kịp :em13:
vẫn ko kím đc gun mới hay cách chỉ huy swat, bực quá>< :em14:
cái máy bấm mã cà giựt thật, viết 3 nó ra 5, viết 1 ra 7><:em14:
giết cướp phải chơi gần 2 băng mới cho đi dc 1 em, ngoài đời mà thế thì.............><:cc_hang[1]:
nhiệm vụ khó thật, phá xe quái xế chưa xong xe mình đã chèm bẹp=> you are not the one who will save the city><:cc_hang[1]:
cả thành phố ko kím ra đc 1 chiếc xe đạp hay xe máy, càng ko có xe tăng với trực thăng:em33:
tệ nạn chỉ có đua xe và cứop=> chán òm:em03:
====>tự nhiên mình cũng nhận ra rằng game này dở :em43::em43::em43:

Theo nhóm SUXXORS thì bản cracked của XPA chưa có "đục" hết mấy cái AP check nên 1 số flashcard không chạy được và đến màn nào đó sau này cũng không chơi được thì phải. Tới 127 đoạn mã AP, không thể tin được!

SUXXORS Release Notes: XPA, we'll give you some props for (eventually) identifying all 127 checks of the first kind, too bad you didn't notice the second type of anti-piracy checks.
Vài tiếng nữa sẽ có trên Romulation. Bạn nào quan tâm thì lên canh trên đây: nhấn vào

GTA CW so với cái này như Himalaya và đáy Thái Bình Dương.
Trò này được cái hình đẹp thôi, chơi như ... cái nâu nâu mà chó nó ăn xong nó thải ra ấy.
Tuy vậy, phải có mấy trò thế này mới chứng minh được là đò hoạ đẹp vẫn không có nghĩa là game hay.

gameboy89

V.I.P Member
Đúng là nghe mọi ng` nói nhìu wa' đâm ra mình cop xog rùi mới test 1 tý coi hình xog cũng chả bùn chơi :))

Đc cái trong game đua xe rất tốt :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN