Semi-Brick, update sai firmware!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Ẩu ! Chính cái big brain đó là nguyên nhân của 80 % vụ brick ở hệ Jp đó :)) Tụi nó fix dc chẳng qua hệ máy nó là EU xài đĩa super paper mario US bị brick , sau này chơi lại big brain EU (ra sau) up lên fix dc thôi . Mình hệ Jp thì up thằng nào cũng chết . Ráng đợi firmware mới Jp ra đi :D

vậy à, sorry ,tại tui wen mất ko để ý đến J voi USA hix,chỉ tìm 4rum thấy có fix dc nen post cho mọi người tham khảo :(
MOD close giùm Box này nhá :)

Đâu có,tui mới mua dc máy US vì tui đang ở bên này mà, với cả mới tự mua chipmod về tự lắp,ngon lành lắm :D (phải tự thân vận động vì chẳng có dịch vụ nào bên này dám lắp chipmod để chơi đĩa nhái cả,vấn đề bản quyền mà hix). Tui đọc 4rum thấy mấy bạn bị nên tìm giùm thui,nhưng wen ko để ý đến J :(

Máy Wii Bị Semi Brick mong hướng dẫn cách giải quyết !!

==> mới mua cái máy Wii được 1 ngày (FW 2.2J) . Tung tăng mua cái đĩa Pokemon Battle Revokution :em21: , bỏ đĩa vào thấy máy ko đọc bấm lung tung thì hiện ra cái dòng màu xanh , cứ tưởng nó đang Reading :bash[1]: . Hix giờ vào mục Setting ko được , lên diễn đàn mới biết là mình bị Semi Brick .
==> các bạn giúp mình cách giải quyết với :xm0004: . hix nghe nói là mua đĩa game hệ J up FW lại nhưng hiện giờ ko biết mình của mình đã lên FW bao nhiu ? .....
==>cám ơn mọi người xem tin

vậy jo` đã có bản 3.0J chưa vậy bà con, máy tui cũng vừa bị semi brick hôm qua, khổ quá ai bít đĩa game nào có 3.0J hay là làm cách nào chữa cái semi này giúp tui với hix hix

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN