Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Ôi giời, nghèo thì nghèo thiệt, chứ tớ học hành đâu có dốt (:| Càm ơn chia buồn (:| :((

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Mấy anh ơi em tưởng nếu game lậu thì chỉ có bản DVD5 thôi chứ? Mấy anh mua bản DVD9 ở đâu thế? Ở GameCenter có bản DVD9 không?
Đây: http://wiiso.com/showthread.php?t=65705
Kéo xuống kiếm, dung lượng tàm tạm thôi, khoảng 3GB rưỡi
edit: À ý bạn nói mà "mua" à vụ ấy tui không bít :D

Ashera

Nấm bình thường
nghèo gì mà máy PC mạnh quá vậy, chơi được cả super smash bros melee, như máy mình thì chịu.

Ashera

Nấm bình thường
Don't cry Yanyee !
Get out Kamus !
Poor you Wowwow !
That's my cute ! :em23:
hôm nay đã biết sợ chưa Yanyee Tang :em33:

Ashera

Nấm bình thường
làm như mình không lag vậy, như thế điều kiện là như nhau mà, như kiểu vừa đánh nhau vừa vác thêm quả tạ trên người :em44:
bao giờ solo lại nhé, muốn xem "other side" quá :em19: mình sẽ cố để không khóc :em29:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Mấy bạn hay thiệt, mình chả bao giờ Dodge, Guard hay grab cả =.=
Kamus toàn xài chiêu nài, không lẽ xài chiêu này là thắng hoài ư :em11:
Đấu với ông Ka chả bao h thắng cả, toàn ổng thắng mình =.= Lâu lâu may mắn mới thắng hai ba bàn hà :D

Ashera

Nấm bình thường
Hôm nay gì, hôm qua chứ, post bài lúc 1h46 mà còn nói hôm nay, Wow wow công nhận sung sức thật, PP của Thunder có 10 mà một trận chắc Pikachu của ổng phải Thunder đến hơn hai chục lần :em13:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Kaka, nhớ hum qua xài Light Arrow của Zelda dính 3 người luôn ;))
Hum qua Ashera cũng xài chiêu Land Master + tới 6 :em13:
Mùng 2 tết mấy người rảnh không 4 tụi mình SSBB wifi tiếp :em17: Trước hết tớ phải đấu solo với Ashera vài ba ván :em11:
Wow wow công nhận sung sức thật, PP của Thunder có 10 mà một trận chắc Pikachu của ổng phải Thunder đến hơn hai chục lần :em13:
Ơ đòn tấn công mà cũng tính cả PP luôn sao :em11: Giống Pokémon thế :em17:

Ashera

Nấm bình thường
Chiều mai mùng 2 wifi tiếp đi, solo với Yanyee vài ván đã, hic dám bảo kiểu đánh của mình "cùi":em21:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Kakaka, ngày mai Kamus đấu wifi tiếp hem nè >:) 3h OK hem :D ? Mùng 2 ;))
Nhưng bạn đợi 3h15 4 ta cùng đấu nhé :) Tớ phải "Đánh lộn" với Ashera trước cái đã :-"

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hum nay bạn miss bữa "đánh lộn" nữa rùi :)) Tớ với Ashera mới đấu nữa :) đấu seo mà cứ thua hoài :(
Mùng 3 mùng 4 mình chơi tiếp nhỉ :D

Ashera

Nấm bình thường
định solo với Yanyee mà thằng em cứ đòi chơi, tối solo lại nhé, nếu thích thì bạn với Wowwow cùng team cũng được, mùng 3, 4 mình đi Đà Nẵng rùi, không "đánh lộn" dược nữa

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hix tối nay tớ hem rảnh :( Thế những ngày tiếp theo thì sao :D
Nếu hok rảnh tớ đấu với Kamus cho đỡ ghiền vậy :em44: Tiện thể học thêm nhiều thứ mới :em12:
Nhưng đấu với Kamus có vẻ chán lém :( Mình thua mãi :em44: Không chừa cái thắng cho ai cả :((

Ashera

Nấm bình thường
ôi, đi chơi thôi, nhà riêng thì lấy đâu ra, kể ra vào Đà Nẵng chơi có khi đỡ lag nhiều đấy nhỉ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN