Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Em chơi đến đoạn 8%, sau khi dùng Diddy Kong và Fox đánh thắng Rayquaza. Tiếp tục 1 đoạn đi cảnh, đến lúc sau khi vào 1 cái cửa thì toàn bộ background bị đen thui luôn . Chỉ nhìn thấy nhân vật của mình.

Không đi đâu được hết, nhảy lên cũng vướng trần nhà. Dùng Diddy nhảy bám lên tường xem thì phía trên có một hộp item sáng sáng, nhưng cũng không cách nào đi được, cứ như bị nhốt vào một cái hộp vuông.

Cứu :").

(Ba chớp ba nháng nhìn không thấy topic này, đi post bên thắc mắc chung, bị nhắc, quê :">.)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Game này mới đầu vô chơi thấy khoái wá trời luôn, mà tự nhiên chơi dần dần từ từ rồi cũng chán ngắt :((
Trong game này kết nhất là Link, Zelda,Toonlink, Ganondorf và Ike đó.Ike và Ganon úynh cực kì mạnh.Đối thủ chỉ mới 40% thôi mà cũng đủ bay xa :)

kamus

Thành viên lâu năm
Game này mới đầu vô chơi thấy khoái wá trời luôn, mà tự nhiên chơi dần dần từ từ rồi cũng chán ngắt :((
Trong game này kết nhất là Link, Zelda,Toonlink, Ganondorf và Ike đó.Ike và Ganon úynh cực kì mạnh.Đối thủ chỉ mới 40% thôi mà cũng đủ bay xa :)
cái này chơi với CPU thì đúng là hơi chán thiệt, chơi wifi mới dzui :)

Ashera

Nấm bình thường
ừ có lí, công nhận đánh bọn mập sướng thật đấy, chậm rì lại dễ trúng đòn, mà hình như CPU mức độ cao nhất của phần classic mode mạnh hơn hẳn so với CPU LV9 nasty của multiplayer

yanyee_tang123

Mistress of Ike
hay là bowser, donkey kong, king dedede :D, 3 con mập dễ đấu :D
Hem dám đâu, mình đâu hèn thế. Chơi thì phải chơi Random mới zui. Thường thường nó cho ra Samus, Kirby,.... nhưng chỉ cần con Ganon hoặc con Ike thôi là véo ...!!!! :-h Bay hết :)
Hay hình như mình ăn gian thì phải :em04: Hai con Ike và Ganon người ta nói là những con có Attack cao nhất trong Brawl mà, tự nhiên đi lấy đi đấu :">
Ai rảnh bữa nào lên Brawl với mình nè :D Để xem có gì khác so với CPU không nà nha :D

kamus

Thành viên lâu năm
muốn đấu với mình ko? :D

Bạn chọn ike với ganon có gì là ăn gian đâu, đúng là nó mạnh thật, chắc là mạnh nhất trong Brawl rồi, nhưng so về tốc độ thì thua xa Zero Suit Samus :D.

Mỗi con có 1 khả năng riêng, đánh giỏi thì thắng chứ có xài cheat code đâu mà ăn gian :D.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ok, hẹn trong dịp giáng sinh này để đi Brawl :D Bởi vì hầu hết thời gian khác là không rảnh vì dành thời gian cho việc học hết :D Trong tháng này chỉ rảnh từ 24 đến cuối tháng thôi nhé. Tới hè mới dám mở cái Wii lên lại :)

Ashera

Nấm bình thường
bạn không chơi thường xuyên không sợ xuống tay nghề à, tiếc là wii của mình chưa có điều kiện để online nên kô thể cho các biết thế nào là đỉnh cao nghệ thuật SSBB :em11:

kamus

Thành viên lâu năm
đây là FC của mình 0345 2649 6405 add xong thì đưa mình FC của bạn để add lại nhé (ai thix add cứ add :D) đấu đc với 5,6 pác trên 4rum gòy, toàn thắng :D, mong là đừng lag.

Bây h đang mún đấu với pác Ashera xem thế nào :D.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
bạn không chơi thường xuyên không sợ xuống tay nghề à, tiếc là wii của mình chưa có điều kiện để online nên kô thể cho các biết thế nào là đỉnh cao nghệ thuật SSBB :em11:
Bạn chớ co lo, fighting ability is running in my blood :) Mà chuyện học cũng là trên hết. Mất tay nghề tí xíu thì luyện được lại mấy hồi mà ;))

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

đây là FC của mình 0345 2649 6405 add xong thì đưa mình FC của bạn để add lại nhé (ai thix add cứ add :D) đấu đc với 5,6 pác trên 4rum gòy, toàn thắng :D, mong là đừng lag.

Bây h đang mún đấu với pác Ashera xem thế nào :D.
Bạn Kamus muốn cái FC của mình thì...từ từ :D Mốt check sau :D Vì nào giờ chưa từng đấu wifi nên chưa biết =)) ( Mặc dù đã có hết vật dụng wifi dành cho Wii rồi mà chưa lấy xài bao giờ :)) ) Thôi thì cũng đấu vài lần cho vui :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN