Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
add ym! Randal Keith Orton rồi đấy. Mình chưa chơi SSBB online lần nào nên đấu chắc sẽ rỡm lắm. Để rũ thêm ku wow_wow tổ chức thử 1 bữa wifi :D Dạo này ae lười wá fải vận động lại mới dc :D

kamus

Thành viên lâu năm
Friend Code của Super Smash Bros. Brawl

bạn nào có chơi Super Smash Bros. Brawl thì hãy để lại Friend Code của mình ở đây nhé.

FC:0345-2649-6405

Hẹn ngày giao đấu :D, nhớ add FC của mình nha.

để số dt di động khi nào chơi rủ nhắn cho mình cái friend code nhé ... mình thích cho ike ăn smash ball nhất tuyệt chiêu rất đẹp...mấy bạn chỉnh chế độ trainning chỉnh thời gian chậm lại 1 phần tư coi mấy nhân vật biểu diễn tuyệt chiêu cuối quay phim lại thì hay biết mấy...số dt của mình 0935609460

anh bảo ơi mấy em hệ Usa chơi online với mấy bạn mấy hệ Japan được không anh ...

kamus

Thành viên lâu năm
mọi người ơi, trong lúc đang chơi muốn chuyển samus thành zero suit samus = gamecube controller phải làm sao?

Xem trên mạng người ta nói là nhấn Taunts: up,down,up thật nhanh nhưng mình nhấn wài hok đc.

Vô phần training chỉnh speed 1/4 cũng hok đc luôn mà nhấn "up,down,up,down,up,down,up,down" 4 lần mới đc.

Huhu, vậy lúc chơi bt thì sao làm đc kì wá.

chon SAMUS, bam R doan bo. bam start. chon cho choi. xong.

Em dang a TPHCM / Saigon ay moun choi ko? Em moun choi nguoi. Em choi Gamecube controller.

:b-d[1]: tình hình là mới đấu xong với Kamus thua thê thảm ... kamus chơi peach đợi có tuyệt chiêu cuối nàng dùng strongest hit đáng dăng ra ngoài ... ai muốn đấu thì add nick tôi : power_isback or liên lạc với kamus nhé :good[1]:

vậy anh để lại friend code đi
nhà Minh sài mạng SCTV nhưng mà mua cái usb wifi dành riêng cho playstion xbox 360 và wii đó gắn vô computer nó phát vào cho wii nhận vô ít lag lắm chừng nào chơi với nước ngoài mới lag . tháng này Minh bận học thi đại học Khánh rủ anh Bảo đấu kìa anh Bảo mới thi xong rãnh lắm:clap2[1]:

Super Mario Bros on Wii

Super Mario Bros Wii
RELEASE DATE:30/12/09

Mario Bros sẽ tiến đến wii với nhiều chức năng mới cực kì hấp dẫn như:
1/Chế độ chơi với 4 người
Mario,Luigi,blue Toad và Yellow Toad

2/3 Power ups mới
P chong chóng ,bắn băng,và bộ chim cánh cụt(sr ko có hình bắn băng và chim cánh cụt) ><

Trong phần này cũng sẽ có sự hiện diện của Yoshi

Mario bros này là sự kết hợp giữa chung sức và ganh đua.mọi người chơi có thể cầm nhau lên để tránh nguy hiểm hoặc chọi họ vào địch ><,khi cưỡi yoshi ngoài ngậm địch còn có thể ngậm các người chơi khác =>.trong 1 vài cảnh người chơi có thể áp dụng khả năng của wii remote nghiên bập bênh để giúp người chơi khác hoặc quấy rối họ .và cuối cùng là vào cuối cảnh 4 người chơi sẽ đc kéo cờ để tính điểm bonus sau đó sẽ đc xếp hạng qua điểm và số địch giết đc
P/S:lần đâu tiên review ngu lắm >< lần đầu nhầm coi lại bài và gửi đề tài nên sr luôn
àh quên mất,ko chỉ Super Mario Bros sẽ phát hành mà Super Mario Galaxy 2 đc dự đoán sẽ xuất hiện trên thị trường vào năm 2010 :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN