Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Ôi lo gì Tuấn, theo học tớ bổ túc cho một khóa là Yan xong ngay
, riêng chiêu PSI magnet của Ness mà dùng để đỡ Din's Fire của Zelda là hay ho lắm đấy.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Chưa chắc, Ashera luyện cho Tuấn thế tớ không bik tự luyện cho mình àh :em28: Bảo đảm võ nghệ của tớ sẽ thâm hậu hơn

Ôi, Tuấn sướng quá có người pro luyện cùng. Chả bằng tớ luyện với ông wow_wow vừa chơi vừa ngủ gật :em17: Nên nhớ xài bằng Ike đấy nhá, chậm chạp như Ike mà còn thắng Lucario của ổng nữa đấy chứ

wow_wow

Thành viên lâu năm
hừ, cả đám trong đây lợi dụng lúc ta ko onl dc ngồi nói xấu kìa =))
hồi tết pikachu diệt cả đám mà chơi dìm hàng hết nhá [-X lại lấy toàn lucario nữa chứ [-X
Ike sức mấy đánh lại Pikachu hả cưng :">
:-w :-w chờ đấy :))

Ashera

Nấm bình thường
Trong.Tuan60 nào thế này, clone vào hỗ trợ Trọng Tuấn à ?

@Wow_wow: Hồi tết nào mà Pikachu diệt cả đám cơ
rõ ràng toàn chơi Lucario còn gì

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ike sức mấy đánh lại Pikachu hả cưng :">

Aha ở đây chưa ai chứng kiến tận mắt thì đừng có nói thế nha anh 2
Nói dối là xấu lắm đó :em28: Mấy cậu đừng có tin ông wow_wow :-" Mai mốt chờ đi tớ sẽ tải phim lên Youtube cho mà xem :em11: hahaha :em33:
hồi tết pikachu diệt cả đám mà chơi dìm hàng hết nhá [-X

Cho ông nói lại lần nữa :-" Ở đây chính Ashera, Kamus và tui đấu chung với ông, 3 người cùng chơi cùng chứng kiến nhưng chưa có ai thấy ông xài Pikachu mà thắng cả :em29: Àh mà thắng có vài bàn đâu thể gọi là "dìm hàng hết" đâu :em11: Cái đó, chỉ gọi là "ngẫu nhiên"

Ashera

Nấm bình thường
Ừ, wow_wow đúng là thắng vài bàn lúc đầu bằng Pikachu, còn lúc đấy hình như Yan chẳng thắng ván nào thì phải

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Gì gì :-w nói lại coi tớ thắng còn nhiều hơn ổng ấy chứ ;)) Vì lâu lâu cái tay cầm nó bị "mát mát" cho nên tớ phải đổi 2 cái với ổng qua lại luôn ấy chứ ;)) Nhiều khi tớ là con NHAT còn ổng là con TANG cho nên 2 cậu bị lẫn lộn :em29:
Àh, mà ổng chỉ thắng nhờ cái tài "Thừa nước đục thả câu" :em11: Khi nào ai cao %, ổng chạy lại đánh thêm một đòn là bay
Cái này tớ truyền nghề cho ổng đó :em28:

wow_wow

Thành viên lâu năm
dùng nhiều đòn vào chứ, như tớ này, đánh phải mang tính biểu diễn một tí
=)) Cậu chỉ dùng Wolf ko mà dùng j nhìu =))
Tớ dùng cả bộ Pokemon đấy nhá :">
Àh, mà ổng chỉ thắng nhờ cái tài "Thừa nước đục thả câu" Khi nào ai cao %, ổng chạy lại đánh thêm một đòn là bay Cái này tớ truyền nghề cho ổng đó
Thui đừng có xạo =)) thunder 1 phát văng hết rồi cần quái j phải chơi chiêu này :-"
Thunder x2 khi bay lên là cũng đủ văng rồi [-X

Dùng Lucario ức chế kamus ghê :-w con peach cứ lơ lửng :-w

Ashera

Nấm bình thường
Theo như bảng thống kê này thì Lucario có lợi thế hơn khi đấu với Peach, tỉ lệ thắng là 60%, vì vậy đừng phàn nàn Kamus, Wow_Wow ạ

Ashera

Nấm bình thường
Không phải bói toán mà là tính toán, dựa trên các chiêu đánh và thống kê các bàn thắng thua giữa 2 nhân vật khi được điều khiển bằng 2 người chơi có trình độ tương đương.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
=)) Cậu chỉ dùng Wolf ko mà dùng j nhìu =))
Tớ dùng cả bộ Pokemon đấy nhá :">

Thui đừng có xạo =)) thunder 1 phát văng hết rồi cần quái j phải chơi chiêu này :-"
Thunder x2 khi bay lên là cũng đủ văng rồi [-X

Dùng Lucario ức chế kamus ghê :-w con peach cứ lơ lửng :-w
Êh hê, nhớ hum trước đấu với ông. Tỉ số là :
Yan : 4 Nhat: 3
:em05:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Ganon mạnh thế nhở? Chắc mình chuyển nhà qua Ganon =)).
% mà cỡ 70 thôi bên melee falcon port một cái là văng muc1h chỉ :em05:
Fountain of dream được coi là màn đẹp nhất của Melee Mà không có trong Brawl =(( cả Venom nữa =((

---------- Post added at 07:04 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

Ness vs Wolf (?)
Wolf vs Ness (55%) WTH?
Ness vs Zelda: (50%)
Ness vs Zero suit Samus (55%)
Ness vs Lucario (50%)
Ness vs Samus (60%)
Lucario vs Wolf (50%)
Wolf vs Samus (60%)
Samus là dễ bị mần thịt nhất :em12:

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

À quên hỏi cách đọc thế nào nhở :em17:

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 07:06 AM ----------

[youtube]1bPyjIEbv24[/youtube]
Go Go! NESS!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN