Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Cách đọc tức là ví dụ hàng Wolf và cột Ness giao nhau ở số 55 tức là Wolf có lợi thế hơn một chút so với Ness, cũng hàng Wolf nhưng ở cột DeDeDe lại có số 35 tức là Wolf bất lợi khi đấu với DeDeDe.
Cái này các nhân vật khác mình không rõ nhưng ở Wolf thì cũng tương đối chính xác, mình đánh với các nhân vật có chỉ số cao hơn thường khó khăn.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Theo như bảng thống kê này thì Lucario có lợi thế hơn khi đấu với Peach, tỉ lệ thắng là 60%, vì vậy đừng phàn nàn Kamus, Wow_Wow ạ
Tớ phàn nàn lúc xài Smash Ball thôi chứ bộ =))

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hix, xem lại cái matchup của Ashera đăng vừa rồi thấy Shock quá :em21: Ike của mình lại đứng áp chót àh ? :em25: Không tin đâu, cái này chỉ là một cách...bói toán :em14:

Ashera

Nấm bình thường
Đứng thứ 32 là cũng được rồi, cao nhất trong số các nhân vật cậu thích chơi rồi còn gì nữa

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hừm, quá lắm. Khi nào SSBB có Zelgius thì tớ cho Ashera biết tay nhá :em14: Àh không,cho Mia chứ :em17:
Ps: Àh àh quên :em17: Người ta chấm từ dưới lên trên hay ngược lại vậy ? :em33: :em17:

kamus

Thành viên lâu năm
ui, dạo này mắt đọc có vấn đề, nên ít luyện đc SSBB, chắc tay nghề mình bây h xuống gòy :em21: đem ra Halo nó chả thay mắt đọc, toàn cài cái quái gì :em21: h phải mua lại mắt đọc khác thui, bạn heynow có wifi ko? bữa nào đấu thử ;))

Ashera

Nấm bình thường
Tớ có wifi này, bữa nào đấu thử không ? dạo này ít luyện SSBB quá chắc cũng lụt nghề rồi

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Mia là thế nào ?
Thì Mia, Trueblade mạnh nhất của Game chỉ đứng sau Edward đó mà

@Kamus+Ashera : Chắc đây cũng có thể là cơ hội ta có thể giành lấy ngôi vị Brawler mạnh nhất Bây giờ mình sẽ luyện cho tay nghề dẻo thêm và thứ 2 là xem bọn Pros đánh trên Youtube để có j học hỏi thêm vài chiêu bồi bổ cho Ike chậm chạp :em28:
Ps : Đã có ai từng nghe bài Eternal Bond chưa ? Cái bài này còn đc gọi là Ike's Theme :em26: Điệu nhạc nghe epic vô cùng :em34: Trong SSBB cũng có đó ai lượm đc cái CD Ike' Theme goỳ lấy ra nghe thử đi ha :biggrin[1]:

Ashera

Nấm bình thường
Ike hầu như chỉ có đánh cùi thôi, không có advance technique mấy

thế nên Yan cố dành ngôi vị Brawler mạnh nhì thôi nhé.
SSBB soundtracks tớ down hết từ lâu rùi, từ lúc còn chưa có Wii cơ, chưa chơi đã nghe hết các bài, bài đó công nhận nghe hay thật, một số đoạn trong FE10 cũng có.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
được, để xem sau 1 t/g tay nghề yang sẽ thế nào
lo mà training, kẻo tái đấu là chết đòn với ta
Hố hố rất có ý chí
Sợ tái đấu cậu chết đòn với tớ mới đúng

:em03:
Ps : Bài Ike's Theme tớ nghe một ngày tám chục lần
Ngày nào ngồi net là mở mấy bài Zelda với bài nỳ lên nghe :em28: Sao không có Samus's theme nhể :em04:

Ashera

Nấm bình thường
Có Samus theme đấy, nhưng nghe ... thôi không nói ra không lại có kẻ nã Zero laser vào mình thì chết

kamus

Thành viên lâu năm
Samus theme đây, chơi SSBB mà ko biết àh

[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/BaqQPMeDcEY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/BaqQPMeDcEY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN