Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Có ai để ý đâu
Có vẻ hay nhưng chất lượng âm thanh quá tệ thành ra không thấy...
Àh quên kẻo Kamus nả súng Zero vào người thì chết :em17:

toanwii

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi một điều là tại sao cái bìa của game lại cho bác Link to đùng đứng trước bìa nhỉ và rồi đến các nhân vật nổi tiếng ko kém của Nintendo như Pikachu hay là Mario.Chẳng nhẽ Nintendo lại quí Zelda hơn là các series khác?:myemo0135:

Ashera

Nấm bình thường
Lí do rất đơn giản, là vì ở 2 bản trước toàn Pikachu với Mario to đùng trên Box art, Link thì bé tí, nên ở SSBB, Nintendo đã cho Link lên trên cùng để cậu ta đỡ ghen ăn tức ở.

kamus

Thành viên lâu năm
Có ai để ý đâu
Có vẻ hay nhưng chất lượng âm thanh quá tệ thành ra không thấy...
Àh quên kẻo Kamus nả súng Zero vào người thì chết :em17:
nả làm giề :myemo0130: chất lượng âm thanh tệ là do thằng upload chứ có phải Metroid đâu ;)) video nào mà chả có ;)) miễn là Metroid được Nintendo đầu tư tiền của nhiều vào là đc oỳ ;))

@toanwii: pó tay con toàn, boxart thế nào thì liên quan gì đến nintendo qúy ai hơn :em29: với lại link đứng sát bìa chứ có đứng giữa đâu

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Àh không ý tớ nói không phải chất lượng âm thanh, nói lộn :em17: Ý tớ nói cai điệu nhac thì nó... Àh quên quên phải khép mồm lại kẻo lại bị gãy răng thì húp cháo chết :myemo0110:
@toanwii : Đúng thế, Nintendo chắc chắn phải quý Zelda hơn mấy game kia :em17:

kamus

Thành viên lâu năm
thằng yang lẻo mép kinh :em29: àh quên, fan FE làm sao thấy nhạc FE ko hay đc :em29:

Nintendo qúy Mario nhất đấy :em28: nếu hok nin lấy mario làm biểu tượng làm giề, đúng hem :em29: với lại được đầu tư kỹ lưỡng về mọi mặt nữa mà :em29:. Tiêu đề game Super Smash Bros. là cũng dựa theo chữ Super Mario Bros. đấy ;))

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ôi trời Ashera có phải là fan của FE đâu mà cũng khen bài Ike's Theme hay kìa
(Mặc dù Ashera cũng chơi nhìu phiên bản FE lắm gòy
)

kamus

Thành viên lâu năm
Ôi trời Ashera có phải là fan của FE đâu mà cũng khen bài Ike's Theme hay kìa
(Mặc dù Ashera cũng chơi nhìu phiên bản FE lắm gòy
)
thì chơi nhìu cũng là thích gòy, mà thích thì đâu muốn chê, đâu cần là fan ruột giống mi :em29: mà thoai, nhạc ko quan trọng, hay, dở là tùy mỗi người :em29:

toanwii

Nấm nhỏ
Nhưng mình thấy cốt truyện của SSBB Subspace Emissary thì lại hơi giống cốt của Zelda:Twilight Princess vì trg Subspace Emissary thì cả thế giới bị hòa lẫn vào trg bóng tối và 2 ông boss ở trg 2 series nổi tiếng của Nintendo là Ganondorf và Browser cũng nhúng tay vào vụ này!

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Nhưng mình thấy cốt truyện của SSBB Subspace Emissary thì lại hơi giống cốt của Zelda:Twilight Princess vì trg Subspace Emissary thì cả thế giới bị hòa lẫn vào trg bóng tối và 2 ông boss ở trg 2 series nổi tiếng của Nintendo là Ganondorf và Browser cũng nhúng tay vào vụ này!
Ông nói câu nyà khá đúng
Nhưng mà thực ra...tui thấy cũng không có gì giống nhau cho lắm:em29:

kamus

Thành viên lâu năm
Đơn giản là SSBB hội tụ tất cả nhân vật nỗi tiếng của các series vào lại với nhau, kể cả nhân vật ác, ko lẽ bỏ 2 con đó ra :em29: còn story thì rất nhiều game cả thế giới lẫn vào bóng tối mà :em29:

Ashera

Nấm bình thường
Chả giống chút nào, có phải là thế giới bị lẫn vào bóng tối đâu, mà là các vùng không gian bị đánh cắp để tiếp thêm sức mạnh cho thằng Taboo
.
Cái này phải pro mới hiểu đó vì SSE chả có lời kể story, nhân vật cũng toàn ậm ừ, chả thốt ra câu nào bao giờ.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Trong tất cả các đoạn SSE, chỉ có một đoạn có một mình thằng Ike thốt ra đc 2 chữ : "Great Aether!" thôi hà :spiteful[1]:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Cái câu gì mà : "It's show time !" đó hử ? Ai bik quên rùi sao nhớ được :em36:
Vả lại, chỉ để ý mình Ike thôi chứ mấy thằng khác nói gì thì nói :em36:

Ashera

Nấm bình thường
Đấy là mấy câu nói lúc tung chưởng với cả taunt, ai tính, nếu vậy còn có Falcon hét "Falcon punch !!!" lúc đấm con R.O.B khổng lồ nữa

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Samus theme đây, chơi SSBB mà ko biết àh

[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/BaqQPMeDcEY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/BaqQPMeDcEY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
Hay bằng Pollyanna của Mother và Theme of love~ của Mother3 không

[youtube]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_emzi7gKen0&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_emzi7gKen0&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/youtube]

kamus

Thành viên lâu năm
Hay bằng Pollyanna của Mother và Theme of love~ của Mother3 không

[youtube]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_emzi7gKen0&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_emzi7gKen0&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/youtube]
hỏi mình thì trả lời, hay hơn :)>-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN